ช่วยหน่อยนะคะ ^^ สอบถามว่า Case iphone มีแบรนด์นี่ต้องลงห้องไหนคะ
โดย kwangnutt
kwangnutt

คือโดนตัดแต้มมาทั้งที่ลงผิดห้องคะ มีผู้หวังดีบอกว่าต้องลงในห้อง ที่ขายพวกอุปรณ์ต่างๆค่ะ แต่คือ Case แบรนด์ pastel ขึ้นห้างและขายใน club21 ด้วยค่ะ แล้วไม่ทราบว่าลงห้อง pre ของ hi street ถูกรึป่าวค่ะ
เพราะเคยสอบถามแล้ว มี tm หลายท่านบอกพรีห้องนี้ได้ค่ะ
ขอบคุณมากค้า ^^

[SIZE=7]♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥[SIZE=7]♥♥[SIZE=7]♥♥

Tukta Janes
Case Iphone ต้องลงห้อง ECT ซื้อขายเกี่ยวกับอุปกณ์โทรศัพท์มือถือ และคอมพิวเตอร์นะคะ
ห้องไฮสตรีืืทหรือห้องไฮเอ็น เป็นห้องสำหรับสินค้าแฟชั่นเท่านั้นนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3