แม่ค้า ammly ไม่โอนเงินคืนเราค่ะ
โดย foilfoil
foilfoil
สืบเนื่องตั้งแต่เดือนธันวาคมที่ผ่านมาเราซื้อเดรสมิลินจากแม่ค้า log in ชื่อว่า ammly ค่ะ
โดยในกระทู้เขียนว่า เดรสมิลินไซส์ 4 ซึ่งเราก็โอเค ตกลงราคา โอนเงินให้
แต่พอได้รับของ ปรากฏว่าเดรสเป็นไซส์ 2 เราก็เลยโทรไปบอกคุณแม่ค้าว่าขอคืน เพราะมันไม่ใช่ความผิดของเรา
ไซส์นี้เราใส่ไม่ได้ เราต้องการของคืน ถ้าเรารู้ว่าเป็นไซส์นี้เราก็ไม่ซื้อตั้งแต่แรก
คุณแม่ค้าก็โอเค เราก็ส่งเลขบัญชีไปให้ จนถึงป่านนี้ เราทวงก็ไม่ได้รับการติดต่อ pmไม่ตอบ โทรไปไม่รับ โพสในหน้าโพรไฟล์ก็ลบทิ้ง
แบบนี้แสดงชัดเจนว่าหนีป่ะคะ เงินแค่3800บาทไม่จำเป็๋นต้องทำแบบนี้ ขอความเป็นธรรมกับเราด้วยนะคะ
ความผิดเราก็ไม่ใช่ นี่เราใจเย็นรอมาเป็นเดือนๆ แต่ไม่ได้รับการติดต่อกลับใดๆทั้งสิ้น
ถ้าคุณแม่ค้าไม่โอนเงินคืนเรา เราจะนำหลักฐานทุกอย่างที่เรามีไปแจ้งความนะคะ
หน้ากระทู้ตอนนี้คุณแม่ค้าเค้าแก้กระทู้เป็นไซส์2ด้วยค่ะ แต่ไม่โอนเงินคืนเราซักทีค่ะ
รูปล่างสุดเป็นรูปสินค้าที่เราได้รับนะคะ เป็นไซส์2ค่ะ

Maggula
กรณีนี้แม่ค้าผิดเต็ม ๆ ค่ะ คืนเิงินให้ลูกค้าไปเถอะค่ะ แล้วตอนนี้ชุดอยู่ที่ลูกค้า หรือส่งคืนแม่ค้าไปแล้วคะ ถ้ายัง อย่าเพิ่งส่งคืนนะคะ ให้เค้าโอนเงินคืนมาก่อน ค่อยส่งกลับ
foilfoil
ชุดยังอยู่ที่เรามาเป็นเดือนแล้วค่ะ แลเวก็ไม่ได้แตะเลยค้ะ เห้ออ
titled
size 2, 4 คนละเรื่องเลย ขอให้ได้เงืนคืนไวๆนะครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3