รบกวนเซียน LV COACH CELINE ดูให้ทีค่ะ
โดย camoo
camoo
รบกวนช่วยดูหน่อยน่ะค่ะ ว่าสามใบนี้แท้หรือเปล่า แล้วแต่ละใบราคาประมาณเท่่าไรค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ
ปล.ไม่รู้ว่าต้องสังเกตจากตรงไหนบ้างเลยไม่ได้เจาะถ่ายมากน่ะค่ะ

nana78
กระเป๋าcoach น่าจะแท้นะคะ แนวตัวcตรงกันค่ะ

ยังไงขอดูรูปที่ป้ายTag coachห้อยชัดๆ รูปด้านหลังเพิ่มติม กับที่ซิปต้องเป็นYKKนะคะ:)
KAN
รายละเอียดน้อยมากค่ะ เหอๆ...ต้องรบกวนรูปเพิ่มเติมอ่ะค่ะ :(
suiteeruk
LV - ขอภาพเดทโค๊ด+แสตมปฺเพิ่มด้วยค่ะ

COACH - "แท้" ค่ะ

CELINE - ขอภาพแสตมปฺเพิ่มด้วยค่ะ
fly-high
coach น่าจะแท้ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3