TM: ขายอีีกค่ะ มี Mulberry Alexa/Bayswater/Prada/Bally/Bruno Magli
โดย SweetCandyBee
SweetCandyBee
:D สนใจ PM นะคะ
:D ให้สิทธิ์คนที่สะดวกโอนก่อนค่ะ ต่อรองได้ค่ะ
:D จองหรือ คอนเฟิร์มแล้วเปลี่ยนใจแจ้งแม่ค้านิดนึงนะคะ แม่ค้าไม่ดุ ไม่ว่าค่ะ หายไปเฉยๆ เรียกว่าไม่มีมารยาทนะคะ
:D รับจองเฉพาะคนที่ให้เบอร์ติดต่อได้ ไม่แน่ใจเอาเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
:D อยากได้รูปเพิ่มตรงไหนแจ้งได้ค่ะ ไม่มีหมกเม็ดน๊า
:D รองเท้าก่อนซื้อดูความยาวและกว้างด้วยค่ะ วัดไว้ให้แล้วจ๊ะ

กระเป๋า Mulberry Alexa Sparkling Tweed มือสองใช้ไปสองครั้งค่ะ เหมือนใหม่ สวยน่ารักนำ้หนักเบา ใครเบื่อรุ่นหนังเดิมๆใบนี้เลยค่ะดูภาพนะคะ ขาย 37900 บาท

กระเป๋า Mulberry Alexa Regular Oak มือสองสภาพใช้งานนะคะ ด้านหลังของกระเป๋ามีเปื้อนสีดำติดจากกางเกงยีนส์ค่ะดูจากรูปนะคะ มุมมีรอยดำบ้างนะคะ ตัวฮาร์ดแวร์มีรอยขนแมวตามการใช้งาน แต่ด้านหน้ายังดีสวยงามนะคะ มีถุงผ้าให้ค่ะ ใครไม่คิดมากซื้อใช้แนะนำจ๊ะ ขาย 30000 บาท

กระเป๋า Mulberry Bayswater Patent Leather หนังแก้วสีม่วงเข้มค่ะ มีถุงผ้าให้นะคะตัวกระเป๋าสภาพดีมีฝุ่นบ้างนะคะ หนังด้านหน้าฝากระเป๋ากับมุมก้นยับตามภาพค่ะเป็นปรกติของกระเป๋ารุ่นนี้จ๊ะ ด้านในสะอาดค่ะ ตัวแผ่นเหล็กมีรอยขนแมวบ้างนะคะ ไม่น่าเกลียดค่ะ ขาย 19000 บาท

กระเป๋า LV Epi Red Jeune Fille ไม่มีอุปกรณ์ใดๆเลยค่ะ ลุควินเทจน่ารักดีค่ะ ลายไม้สีแดงใบไม่เล็กนะคะ Size กว้าง 10 นิ้ว สูง 7 นิ้ว ก้นกว้าง 2.5 นิ้ว ซิปด้านบนใช้ง่าย สะพายได้ทั้งแบบข้าง และเฉียง Cross Body ปรับสายได้ค่ะ ฮาร์ดแวร์สวยงามเก่าเก็บตัวหนังไม่ยับ แต่ช่องซิปเล็กด้านในลอกเหนียวแล้ว ช่องตรงเข็มขัดซึ่งไม่เคยใช้เลยก็เหนียวแล้วค่ะ ด้านในกระเป๋าไม่มีรอยเปื้อนค่ะ ขายไปใช้กันเล่นๆ 5000 บาทจ๊ะ
SOLD

Ferragamo Made in Italy ไซส์ 35 มีส้นสูงเล็กน้อย เท้ายาว 22 CM หน้าเท้ากว้าง 7 ซมเป็นหนังแท้สีน้ำตาลเข้ม ด้านหน้ารองเท้ามีโลโก้ของเฟอร์ทำจากหนังน่ารักเรียบร้อยดีค่ะ ใครหารองเท้าใส่สบายๆ ไม่ผิดหวังน้ำหนักเบามากพื้นรองเท้าทำจากวัสดุพิเศษคล้ายๆ โฟมเบานุ่มเท้ามากค่ะ ตัวรองเท้าเป็นหนังแท้สภาพเหมือนใหม่ใส่ครั้งเดียวไปห้าง ขอขาย 2200 บาทค่ะSOLD

ฺBally made in Italy ทรง Oxford ไซส์ 6.5 หรือ 37 NEW เหมาะกับสาวๆที่ใส่ไซส์ 36 หรือ 6 ค่ะ ไม่บีบเท้าหัวตัด ไม่มีอุปกรณ์นะคะ มีแต่ตัวรองเท้า เป็นหนังแก้ว ผูกเชือกสไตล์น่ารัก เก๋มากค่ะ น้ำหนักเบา ความยาว 23.5 ซม หน้าเท้ากว้าง 8 ซม 3000 บาทค่ะ

กระเป๋าหนังทั้งใบ Prada สีส้มแจ๊ด น่ารักมากๆ สภาพดีสุดๆ เทียบกับราคาใบใหญ่เลยค่ะ สีรูปแรกในแสงธรรมชาติเหมือนจริงนะคะ เทียบกับนิตยสารให้ดูขนาดนะคะ ใส่ Notebook เอกสารได้สบายๆ สะพายไหล่ได้ค่ะ ตัวจริงๆสวย มีถุงผ้าให้ ขาย 12500 บาทจ๊ะ

Bruno Magli Made in Italy ไซส์ 35 ส้นสูง 2 นิ้ว เท้ายาว 22.5 CM หน้าเท้ากว้าง 7 ซมเป็นหนังแท้สีดำ ฉลุลายน่ารักสีแดงค่ะ Made in Italy ทำกันลื่นด้านหน้าให้แล้วค่ะ ใส่สองครั้งสภาพดีค่ะ ราคาเต็มหมืนอัพนะคะ ใส่เล่นๆ วันหยุดเก๋ไก๋ค่ะ ขอขายราคา 1300 บาทค่ะ

Bally Size 35.5 เท้ายาว 22.5 ซม กว้าง 7.5 ซม ส้นสูงครึ่งนิ้ว ตัวรองเท้าเป็นหนังกลับสีดำ หัวรองเท้าเป็นหนังแก้วสีดำสภาพดีมีถลอกนิ๊ดเดียวไม่สั งเกตไม่เห็นค่ะ ส ายด้านหลังเป็นยางยืดใส่กระชับเท้ามีสายคาดด้านหน้าด้วยน่ารักดีค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ทำกันลื่นมาแล้วค่ะ 1000 บาท

เสื้อเชิ๊ตผ้าฝ้ายผสมสีขาว เท่มากๆๆ Paul Smith Jeans ของญี่ปุ่น ไซส์ 40 ประมาณ Size M อก 36 นิ้ว ตัวยาว 23 นิ้ว ของใหม่ค่ะแต่ตัดป้ายไปแล้วลองใส่แล้วก็เก็บค่ะ กระดุมเป็นไม้เก๋มากปลายแขนเสื้อมีลูกเล่นเป็นสีๆ ใส่ทำงานหรือใส่ลำลองกับยีนส์ก็เท่ค่ะ ยี่ห้อก็บอกถึงความเก๋ เรียบง่ายแต่มีสไตล์สุดๆ ขาย 1200 บาท

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3