ลงสินค้าใหม่แล้วค่าาาา!! ต้อนรับลมหนาว ด้วยผ้าพันคอสวยๆ ราคากันเองจากร้าน The Two Queens!!!!!
โดย Praeok
Praeok
\^__^/กลับมาแล้วค่า หลังจากเป็นผู้ประสบภัยน้ำท่วมไปพักใหญ่
เราลงสินค้าใหม่แล้วนะคะ เพื่อนๆเข้าไปดูได้ค่ะ กำลังทยอยลงเพ่ิมทุกสัปดาห์ค่ะ

หนาวนี้เราขอเสนอ ผ้าพันคอสวยๆ ผลิตจากผ้า Silk นำเข้า คุณภาพเยี่ยม ตัดเย็บโดยช่างฝีมือดีค่ะ
งานที่ร้านของเราเน้นคุณภาพ ไม่ต้องห่วงเลยค่ะ ราคากันเองอีกด้วย ไม่แพงค่า

อย่าลืมแวะมาดูร้านเรากันนะคะ
www.facebook.com/thetwoqueens

ขอบคุณพื้นที่ดีดี จาก SBN ด้วยนะคะ :p
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3