รบกวนดู Bottega Veneta ให้หน่อยค่ะ
โดย endlessgroove
endlessgroove
พอดีซื้อจากเว็บไซด์์มาเป็นร้านของมือสองเลยมีของไม่ครบค่ะ<br>มีตามรูปเลยค่ะ ยังไงรบกวนเซียนช่วยดูให้หน่อยนะคะ

ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยนะคะ จริงๆแล้วซื้อมาตั้งใจจะขายต่อค่ะเพราะสภาพดีมาก<br>รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆช่วยด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
Benzmobile
ผมว่าของแท้ครับ:o
endlessgroove
Originally Posted by Benzmobile
ผมว่าของแท้ครับ:eek:

ฮื้ออ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ รอตั้งหลายวันไม่มีคนมาตอบเลยใจเสีย
ซื้อมาแล้วอยากใช้ใจจะขาดแต่ไม่กล้าใช้ 555 ขอบคุณมากๆๆเลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3