เข้าห้องซื้อขาย Hi Street ไม่ได้
โดย i_am_nok
i_am_nok
จะเข้าห้อง

[ห้องซื้อขาย]- HI STREET - ซื้อ ขาย เฉพาะแบรนด์ของแท้ระดับ hi street หรือ แบรนด์ตามห้างทั่วไป (ห้ามล

ต้องทำยังไงค่ะ คลิกเข้าไปมันกลายเป็น SBNTown หน้า Forum (เว็บบอร์ด): งานอดิเรก, สัตว์เลี้ยง, ของสะสม, ภูมิภาค, ศิษย์เก่า, ชมรม สมาคม และสัพเพเหระ

ก่อนหน้านี้(ก่อนที่ระบบจะใช้ไม่ได้เมื่อปลายกันยายน) เข้าได้ค่ะ จะขึ้นเป็นกระทู้ซื้อ-ขาย Hi street เลย

ขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3