งง ว่่าทำไรผิดค่ะ???
โดย kiki.eushop
kiki.eushop
โพสส แบบนี้มาหลายปีแล้วอยู่ดีๆจะมาผิด กฎ อะไรค่ะ งง อ่ะ คือเราก็โพส ถูกต้องทุกอย่าง สินค้าพรีออเดอร์คนอื่นเค้าก็ทำอย่างนี้กัน ช่วยชี้แจงด้วยนะค่ะ
nonglilly
เข้าไปดูแล้ว น่าจะผิดเพราะว่า รับพรีออเดอร์ในห้องซื้อ-ขายนะคะ
จขกท.อาจตาลายโพสผิดห้องนะคะ
kiki.eushop
อ่าววจริงหรอค่ะ สงสัยเบลอ อย่างนี้ตักเตือนก่อนไม่ได้หรอไง อ่าาา ไม่ได้ทำผิดร้ายแรงมากนี่ค่ะ แล้วมาหักคะแนน เฉยเลยอ่ะ ขอเป็นtrust memberตั้งแต่ต้นปีนี้ ตอนนี้ยังไม่ได้เป็นเลยอย่างนี้ลูกค้าก็ยิ่งไม่กล้าสั่งของกับเราสิค่ะเพราะว่าเราโดนหัก point แถมtrust memberก็ไม่ได้เป็น
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3