TM>>>ลงของเพิ่มแล้วจ้า กระเป๋า Kipling,Topshop & H&M & CHAP & Others
โดย NooNuN
NooNuN

Zone new

New!! กระเป๋า kipling สีชมพูสดใสสุดๆค่ะ ซื้อมาไม่เคยใช้เลยค่ะ ถุงกระดาษยังอยู่เลยอ่ะ>>> 3,000 บาทจ้า.....ลดสุดๆๆไปเลยอยากปล่อยแล้วค่ะ 2,000 บาท

New!!แซกของ Mudd Size small สีม่วงชมพูตามภาพค่ะ……450>>350

Zone Used

Used!!Topshop ตัวนี้สวยมากค่ะ ....850

Used!!กระเป๋า charles & keith สภาพประมาณ 90% ใบนี้สวยมากจิงๆๆค่ะ ขอยืมรูปน่ะค่ะ.....SOLD

Used!! เสื้อสายเดี่ยวลายสก็อตสีครีมของ Zein สายเป็นกมะหยี่ไขว้หลัง Size S………SOLD
Used!!เสื้อยืดสีดำคอวีของ Ten&Co Size S……100

Used!!แซกสีดำของ Zein Size F……….200

Used!!เสื้อสายเดี่ยวลายดอกไม้สีชมพูเอวจั๊มของ Zein Size S….SOLD

Used!!เสื้อสีดำสไตล์ทำงานมีโบว์ผูกตรงคอของ EP Size 1………….100

Used!!กระเป๋าลายกำมะหยี่ ของ Esprit ใบเล็กค่ะใส่กระเป๋าตั้งเล็กได้ค่ะ……..150

Used>> เสื้อกล้าม h&m สีชมพูอมม่วง ใส่สบาย ค่ะ.....100 ฺ BHT

๊Used >>dress C็hap สีดำกำมะหยี่ ปักลูดปัดตรงสายใส่สบาย งามค่ะ ใส่ไปออกงานครั้งเดียวค่ะ....500 BHT

Used>>เสื้อผ้ายืดของ Chap ทรงเก๋มาก...200 BHT

Used>>เสื้อกล้ามลายเก๋ๆ ของ Topshop ....750 BHT

Used>>เสื้อกล้ามผ้ายืดของ Haas สีน้ำตาล...100 BHT

>>>>SBN
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3