New Delightful , Alexa ลายม้าลายชมพู น่ารัก** Used Celine luggage Mini ,Siracusa MM, Koala /Prada/Chanel Wallet , Speedy Minilin , BALEN DAY และ BRIEF , GUCCI สะพายคาด (ช), สร้อยคอ HERMES, ต่างหู Chanel, รองเท้าส้นสูง LV, แว่นตา
โดย happycherry
happycherry

สนใจโทรถามได้ตลอดนะค่ะ ที่เบอร์
085 556 150 5
อยากให้ถ่ายรูปเพิ่มบางมุมได้นะค่ะ รับรองของแท้ทุกใบ
นัดดูของได้แถว บางแค ปิ่นเกล้า พระราม
2
Mini Celine luggage เป็นหนังทั้งใบ ขาย 58,000 บาท ค่ะใช้ไป 1 ครั้ง เท่านั้น

gif upload

NEW Alexa Mulberry Regular size ขาย 30,000
บาท

USED LOUIS VUITTON Siracusa MM
ขาย 27,000 บาท

image uploader

LV SPEEDY 30 MINILIN +
แม่กุญแจมีรอยถลอกที่หัวซิป ขาย 13,500 บาท รับแลก

wordpress image hosting

Koala Wallet LV
ขาย 18,000 บาท ไม่ได้ใช้เลย

image uploading

CHANEL WALLET
ใช้ไปแค่ อาทิตย์เดียวค่ะ สภาพดีมาก เหมือนใหม่ ขาย 16,000 บาท

post image wordpress

กระเป๋าตังค์
PRADA ขาย 7,000 บาท สภาพดีค่ะ มีกล่อง ถุงผ้าให้นะค่ะ

adult image hosting

LV Delightful size MM
พี่ฝากลงขาย 22,500 บาท

image upload

สะพายข้าง
GUCCI สีดำ ซื้อมาแล้วไม่ชอบ ขาย 28,000 บาท ค่ะ .

BALENCIAGA BRIEF
ตามสภาพขาย 24,000 บาท รับแลกนะค่ะ

post image wordpress

BALENCIAGA DAY
สภาพดีหนังนิ่ม สวย ขาย 24,000 บาท

myspace image uploader

LV SHOES
ไซส์ 36.5 ขาย 18,000 บาทสภาพสวย ไม่มีรอยขีด ใช้ไปแค่ ครั้งเดียวค่ะ

image uploading

แว่นตา
Ferragamo sunglasses ขาย 3,500 บาท

ED Hardy Sunglasses
ขาย 5,000 บาท ลดเหลือ 4,500 บาท ใส่น้อยครั้งมากๆค่ะ

free image host

แว่นตา
Dior ประดับเพชร สภาพสวย ขาย 6,000 บาท

image host

GUCCI wallet
มีรอยขาดนิดนึงตามรูปขายตามสภาพ 4,000 บาทค่ะ

สร้อยคอ
HERMES ขาย 7,000 บาท, ต่างหู CHANEL ขาย 6,500 บาท อุปกรณ์ครบ

upload pngpng

ขอขอบคุณพื้นที่
SBN ให้ซื้อขายแลกเปลี่ยนครั้งนี้ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3