รบกวนช่วยตรวจสอบ Hermes Kelly 32 ให้หน่อยนะคะ
โดย ple15
ple15
[SIZE="5"]รบกวนพี่ๆๆเพื่อนๆๆช่วยตรวจสอบให้หน่อยนะคะ เพื่อความมั่นใจของคุณลูกค้าค่ะ

[SIZE="5"]1. Hermes Kelly 32 ปี 2009 หนังโตโกนะคะ

[SIZE="5"]ขอบคุณมากๆๆเลยนะคะ
AwesomeIsMe
แท้ค่ะ และสวยมากเลย หนังยังดูแห้งเหมือนของใหม่อยู่เลย
Burnning
กระเป๋าแท้ครับ สวยยังใหม่อยู่เลย ขายซะแล้วหรอครับ :D
ple15
ขอบคุณคุณอ้อ และคุณ Burnning มากๆๆเลยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3