GUCCI Messenger Leather New collection มือสองแต่สภาพใหม่มากครับพร้อมใบเสร็จ
โดย dakatz
dakatz
[SIZE="4"]GUCCI Messenger Leather New collection สีน้ำตาล chocolate ขนาดใหญ่กว่า iPad นิดหน่อยครับสภาพ 95% upใหม่จริงๆ ยังอยู่ใน shop gucci ทั่วโลกตอนนี้ครับ ใช้ได้2-3ครั้งครับ มีรอบถลอกตามรูปเลยไม่ใช้อีกเลยเพราะเสียดายกระเป๋าครับ ไม่ค่อยได้ใช้ด้วยครับ กลัวทิ้งไว้แล้วหนังจะเสื่อมครับ มีใบเสร็จครับ แต่ขอถ่ายเอกสารให้นะครับเพราะมีของชิ้นอื่นอยู่ด้วยครับ

[SIZE="5"]ของแท้ 100% ซื้อที่ shop เกษรพลาซ่าครับ
สามารถนำเข้าห้อง catch fake ได้เลยครับ
สนใจสามารถนัดดูของได้ที่ BTS จตุจักร สยาม พารากอนครับ หรือส่ง EMS ให้ได้เลยครับ
สนใจ pm พร้อม บอร์โทรกลับนะครับ หรือติดต่อเบอร์ 0-8-2-4888-777

ขายแบบไม่ต้องต่อเลยครับ [SIZE="5"]22,000 ถูกมากกกประหยัดไปเยอะครับ ของใหม่ตอนนี้ [SIZE="4"]29,500 ครับ

อุปกรณ์ครบตามภาพด้านล่างครับ

รอยถลอกครับ มี 3 จุดครับ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3