Community Justice: กระทู้นี้ ผิดกฏ ของ Siambrandname.com
โดย croissantz
croissantz
กรุณาอ่านกฏให้ครบก่อน ทำการโพสต์กระทู้ ทุกครั้ง

สงสัย ทำไมต้องทำตามกฏ

อ่านหลักการ และเหตุผล เพื่อประโยชน์ของทุกคนร่วมกัน ตามลิงค์ด้านล่างให้ละเอียดด้วยนะครับ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=157788

ขอบคุณ ทุกคน ที่พยายาม ช่วยกันรักษากฏ และ ดูแล ชุมชน ที่เราอาศัยร่วมกัน

[SIZE=7]----------------

กฏข้อที่คุณผิด มีดังนี้

กฏ ของชุมชน Siambrandname.com

กฎทั่วไป 1: สมาชิกคนนี้ ตั้งกระทู้ หรือ โพส พูดคุย ซื้อขาย สนับสนุน หรือ แจกจ่าย สินค้าละเมิดลิขสิทธิ์ทุกชนิด ตั้งแต่สินค้าแบรนด์เนม ตลอดจน การดาวน์โหลดเพลง อย่างละเมิดสิทธิทางปัญญา

iyoyo
your balenciga bag looklike fake na kub ( IMO )
DenMark
เช็ค พีเอ็ม ด้วยนะคับ :)
jam
[SIZE=7]?_?"
[SIZE=7]
[SIZE=7]?_?
[SIZE=7]
yamroll
เป๋าสวยค่ะ แต่เล่นแสงจนปวดตาไปหน่อย >_<
dek_aus

^^^
^^
^
โลโก้ R มันไม่ตรงกับปลายฝีเย็บเลยค้าบ

^^^
^^
^
ฝีเย็บ ของอันนี้ต้องเป็น 5 6 6 ป่าวครับ
เห็นในรูป 5 7 6

QUESTION MARK!!!! ด้วยคน
jam
เหมือนจะปลอมทั้ง 2 ใบเลยอ่ะค่ะ

ขอยืมรูปจากคุณ pangy มาเปรียบเทียบการวางลาย LV นะคะ มันไม่ตรงกันน่ะค่ะ

อันนี้ของคุณ croissantz
v
v

ส่วนรูปนี้ของแท้ของคุณ pangy ค่ะ
v
v
cherry_k
น้องเป๋ามันดูแปลกๆอ่ะค่ะ:confused:
pin
จุดนี้แปลกๆอย่างชัดเจนค่ะ bales ปกติต้องโค้งๆนะค่ะ

vjkam
เข้ามายืนยันด้วยคนค่ะ ว่าบาลองดูแปลกๆ นะค่ะ
pieinlove
??????????????????????? อย่าให้เป็นอย่างที่คิดเรย......><
mint_jjaa
แอบแปลกใจตั้งแต่เข้ามาดูบาลองเป็นคนแรกๆ แต่ไม่กล้าโพสอะไรออกไปเพราะกลัวงานเข้า

แต่ตอนนี้เห็นคนมาโพสต่อหลายคนแล้ว....ไม่กล้าคิดเลยอ่ะ :confused:
nickbee
กรี๊ดๆๆๆๆๆๆ

แล้วเดินจากไปแบบไม่หันมามองเลยครับ
Small_Rabbit
ผิดที่คะ ตามที่เซียนๆได้โพสก่อนหน้านั้น
mamee
ดูไม่ค่อยเป็นหรอกค่ะ แต่ต้องขอคารวะบรรดาเซียน ทั้งหลายจิงๆ :D
-bow-
เห็นใบแรกก็ดูแปลกแล้วอ่า :confused:
srichardson
Minilin สีเพี้ยน ฝีเย็บก้อแปลก หูจับยาวยืด ไม่ได้สัดส่วนกับกระเป๋า ตัวผ้าก้อดูหยาบๆเราว่า "ปลอม" อ่ะ บาลองก้อหนังเงาแว้บแข็งเชียว รอเซียนมาดูอีกที :confused:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3