ลงเพิ่มเพียบบค่ะ เคลียร์ตู้ โละขายถูก ๆ ค่า --------- DKNY ++++++ LANVIN <3 H&M +++++++ MNG ++++ZARA +++++ ANYA HINDMARCH +++++++ KIPLING +++++++TIPPY & MATTHEW ++++ JACKIE O ---------
โดย MissPat
MissPat
กติกา
-
สนใจสอบถามเพิ่มเติมมาทาง pm หรือ email มาที่ misspat589@gmail.com ได้เลยค่ะ
- ไม่สะดวกทางโทรศัพท์ หรือ นัดดูของ หากมีคำถาม หรืออยากได้รูปเพิ่ม หรือต้องการ CF ติดต่อได้ทาง pm หรือ email เท่านั้น จะรีบตอบกลับหรือถ่ายรูปให้อย่างละเอียดที่สุดค่ะ
- CF แล้ว ขอความกรุณาอย่า CC นะคะ
- หลังจากลูกค้าชำระแล้ว จะรีบส่งสินค้าให้ทาง EMS หากราคาสินค้าเท่ากับหรือเกิน 1,000 บาท หากต่ำกว่า 1,000 บาทขออนุญาตส่งลงทะเบียนค่ะ
- ซื้อแล้ว ถือเป็น final sale ไม่รับคืนทุกกรณี
- -ขออนุญาตให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนค่ะ

ตุ้มหูลงยา Tippy & Matthew รูปปลาดาว สีฟ้าเทอร์ควอยซ์ สภาพใหม่มาก อุปกรณ์มีกล่องของTippy & Matthewให้นะคะ-ขาย 2,900 บาท ราคาพิเศษมากๆๆๆนะคะ

แหวน
Tippy & Matthew ลงยาสีเขียวเข้มประดับโรสควอซสีชมพูอันใหญ่เบ้ง ด้านข้างของแหวนก็มีพลอยสีม่วง (อเมทิสต์) ด้วยนะคะ สภาพเหมือนใหม่ ขนาดนิ้ว50-51 โรสควอซ์เป็นอัญมณีแห่งความรัก เหมาะสำหรับคนที่อยากสมหวังในเรื่องของความรักค่ะ อุปกรณ์มีกล่องของworking diamond ให้นะคะ (ตอนซื้อกล่อง tippyหมดเค้าเลยให้กล่องนี้มาแทนค่ะเป็นบริษัทเดียวกันค่ะ) - ขาย 2,200 บาท

MissPat
เสื้อ t-shirt H&M by Lanvin ไซส์ M ของใหม่ ป้ายห้อยนะคะ ตัวปักอยู่ครบทุกจุด อย่างที่รู้นะคะcollection นี้แต่ละชิ้นได้มายากเย็น น่ารักมากๆค่ะ- ขาย 3,200 บาท

สร้อย H&M รุ่น ล่าสุด เพิ่งได้มาจากฮ่องกงอาทิตย์ที่แล้วเองค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย ราคา 249 เหรียญฮ่องกง (=996 ไทยบาท) มีถุงผ้าให้ด้วย เก๋ไก๋มากๆ ตรงสีฟ้ากะสีครีมเป็นเรซินนะคะ- ขายขาดทุนเพียง 700 บาท

MissPat
USED เดรส H&M สีดำปักเลื่อม ไซส์ 36 สภาพเหมือนใหม่ -ขาย 500 บาท

USED เดรส H&M สีดำ ลูกไม้ แขนพอง ไซส์ 36 สภาพเหมือนใหม่ -ขาย 600 บาท

NEW กางเกงขาสั้น H&M
สีเทา ฉลุลาย ไซส์ XS ของใหม่ ป้ายห้อย -ขายขาดทุนที่ 800 บาท

MissPat
USED เดรสป้ายข้าง Endless Spirit สีชมพูลาย ผ้าวิสโคส ตัวในสีน้ำตาลไม่ได้ขายนะคะ ไซส์ 8 เก๋ไก๋ สภาพดี -ขาย 350 บาท

USED เสื้อ ZARA รุ่น TRAFALUC ลายม้าลาย ไซส์ M สภาพดี -ขาย 300 บาท

USED เสื้อ ZARA มีแขนสีครีมอ่อนเหลือบทองนิดๆ ไซส์ M สภาพดี -ขาย 250 บาท

USED เสื้อ ZARA คอโปโล แขนพองนิดๆ สีขาว มีปักตรงหน้าอก ไซส์ S สภาพดี -ขาย 350 บาท

MissPat
USED เดรส ZARA BASIC สีดำ ไซส์ M ดูยับนิดนึงนะคะ เนื่องจากยังไม่ได้รีดค่ะ -ขาย 400 บาท

USED เดรส ZARA สีเงิน ไซส์ M มีปักดอกไม้ที่หน้าอก เนื้อผ้าแว๊บๆ ไปงานได้เลยค่ะ -ขาย 450 บาท

USED เดรส ZARA Basic สีครีมสกรีนลายสีดำ ไซส์ M -ขาย 300 บาท

USED เดรส ZARA evening collection สีฟ้า ผ่้าหน้าติดกระดุม ชายจับเดรป ไซส์ M มีรูด้านหลังใกล้ๆป้ายยี่ห้อเป็นตั้งแต่ซื้อแล้วค่ะ -ขาย 300 บาท

MissPat
USED เดรส ZARA Collection สีฟ้าขาวเขียว แขนพอง ไซส์ M สภาพดี -ขาย 450 บาท

NEW เดรส ZARA Basic สีน้ำเงินเข้ม เนื้อผ้าดีมาด มีซับในอย่างดี ทรงสวยมากๆ ใส่แล้วเหมือนของCalvin Klein ไซส์ S อก30นิ้ว เอว25นิ้ว สะโพก33นิ้ว ความยาวจากคอถึงปลาย36นิ้ว ของใหม่ ป้ายห้อยราคา 1,990 -ขายขาดทุนที่ 990 บาท

USED เดรส ZARA Collection สีม่วง ผ้านิ่ม ไซส์ M -ขาย 250 บาท

USED กางเกง ZARA Basic สีครีม เอวสูงนิดๆไซส์ XS สภาพเหมือนใหม่ ซื้อมาเกือบ 2,000 บาท ใส่แค่ 1 หน -ขาย 800 บาท

MissPat
USED เสื้อ ZARA รุ่น trf ขาวดำ ลายขวาง คอกลม มีลายเข็มขัดสีเทา แขนพองนิดๆ ไซส์ S สภาพดี -ขาย 350 บาท

USED เสื้อ ZARA 100% organic cotton สีเหลือง คอกลม ลายนกกระจอกเทศไซส์ S สภาพดี -ขาย 300 บาท

USED เสื้อ ZARA สีเหลือง คอกลม ลายหมูใส่แว่นตา "I'm sexy...cutie....cool" ไซส์ S สภาพดี -ขาย 300 บาท

USED เสื้อ ZARA รุ่น trf ลายขวางดำเทา สองชั้นซ้อนติดกัน ไซส์ S -ขาย 250 บาท

MissPat
USED เสื้อ ZARA WOMAN ผ้านิต สีขาวดำ ไซส์ M สภาพดี -ขาย 300 บาท

USED เสื้อ ZARA รุ่น TRAFALUC คล้องคอ สีขาวดำเทา เก๋ไก๋ แต่ตรงส่วนสีขาวและเชือกผูกมีลอยสีฟ้าอ่อนตกใส่จางๆนะคะ สีฟ้าของป้ายเสื้อตกใส่ค่ะ ไซส์ M -ขาย 190 บาท

USED เสื้อ H&M ตัวยาว ลายเสือสีดำเทา ใส่กับขาสั้นหรือเลคกิ้งก็สวยนะคะ สภาพดี ไซส์ XS -ขาย 300 บาท

USED เสื้อ KOOKAI สีน้ำตาลแดง คอวี จับจีบช่วงใต้หน้าอกและด้านหลัง แขนตุ๊กตา ผ้าวิสโคส ใส่สบาย น่ารักมาก สภาพดี ไซส์ 1 หรือเท่ากับ S -ขาย 300 บาท

MissPat
ZARA หนังกลับสีครีม หูจับและพู่ห้อยสีเงิน สภาพดี มีรอยดำจางๆใกล้ก้นกระเป๋าตามรูปแต่ไม่ชัดค่ะ น้ำหนักเบา จุของได้เยอะ ใบนี้มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ -ขาย 450 บาท

MissPat
MNG สีน้ำตาล ตัวกระเป๋าเป็นขน น่ารักมากๆเลยค่ะ ตรงที่เปิดจะมีรอยแตกอันนี้เป็นตั้งแต่ตอนซื้อแล้วนะคะ เป็นสไตล์ vintageค่ะ ขนาด 12*7*2 นิ้ว สายยาวเมื่อสะพาย 6.5 นิ้ว ใบนี้มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ -ขาย 380 บาท

MissPat
Kipling รุ่น Morrisey สีน้ำตาลแดงเลือดหมู สภาพเหมือนใหม่ ไม่เคยใช้เลยค่ะ ขนาด 14*6.5*6 นิ้ว สายสะพายปรับความยาวได้ ใบนี้มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ -ขาย 2,800 บาท ลดไปเลย 1,500 บาทถ้วน!!!

MissPat
ที่คาดผมสีทอง Jennifer Behr เป็น แบรนด์ที่ขายhairpieceที่ดังมากๆที่เมืองนอกนะคะ เข้าไปดูในเว็บได้ คนดังใส่เพียบ อันนี้ซื้อจากCloud 9เกษรค่ะ ตรงมุมทำจากหนังแท้ สภาพเหมือนใหม่ -ขายเพียง 1,800 บาท!!!

ขอยืมรูปจากในเว็บมานะคะ

MissPat
JACKIE O หนังลูกวัวแท้สีชมพูอ่อน ประดับเข็มกลัดดอกไม้สีเขียว สภาพดีมากๆๆ เก็บอย่างเดียว น้ำหนักเบา จุของได้เยอะ ใบนี้มีถุงผ้าให้ค่ะ -ขาย 1,200 บาท

ฝาก ลิงค์ Hi End ด้วยนะคะ มีหลายอย่างค่ะ HERMES KELLY 32, LADY DIOR, CHANEL TIMELESS CLUTCH, MARC JACOBS, CHLOE, GUCCI,TOM FORD SUNGLASSES..

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1549211

ขอบคุณทีมงาน sbn มากค่ะ :wink:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3