。 。 ◕‿◕❀ ❀ 。 。 。 ❤kipling kipling 。 。 。 ◕‿◕❀。 。ราคาลดๆด่วนๆๆๆ。 ◕‿◕❀
โดย minnie_sirt
minnie_sirt
。 。 。 ◕‿◕❀ ❀ 。 。 。 ❤kipling kipling 。 。 。 ◕‿◕❀。 。ราคาลดๆด่วนๆๆๆ。 ◕‿◕❀

:p[SIZE="4"]♥สนใจชิ้นไหนเมลล์มาที่ [email][SIZE="6"]thanawans@hotmail.com[/email](เพราะไม่ค่อยได้เช็คPM) หรือโทร 0833831559 (แหม่ม)
**CF.แล้วไม่รับCC.นะคะ
**ให้สิทธิ์คน CF พร้อมโอนก่อนนะคะ
สินค้าทุำกชิ้น เป็นของใหม่และแท้ร้อยเปอร์เซ็นค่ะซื้อแล้วงดส่งคืนนะคะ พิจารณาดีๆนะคะ สินค้าใหม่มือ1ทั้งหมดค่ะแม่ค้าอยู่ชัยภูมิค่ะส่งของได้ตลอด
♥♥♥ทู้นี้ส่งพัสดุธรรมดา (P) นะคะ (สามารถโทรเช็คได้ค่ะ)
♥♥♥ส่งแบบลงทะเบียน (R) ไม่รับส่งค่ะ ชิ้นเล็กๆ ราคาไม่สูงมาก พอส่งได้ค่ะ(ถ้าของสูญหายได้ค่าประกันของนิดเดียวค่ะ)
♥♥♥ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาทค่ะ
SCB 401-132868-1 THANAWAN S.

[SIZE="5"] ช่วงนี้ยุ่งมากค่ะ จะพยายามทะยอยลงเรื่อยๆนะคะ ยังไงจะพยายามลงให้เร็วที่สุดนะคะ มีมาเพิ่มอีกหลายใบมากค่ะ

[SIZE="4"]Kipling uki deep lilic กระเป๋าถือคล้องแขนรุ่นสุดฮิตค่ะ สีม่วงสวยมากมายค่ะของใหม่เบลเยี่ยมจ้า ถุงป้ายครบค่ะ เป็นกระเป๋าสตางก์ใบใหญ่ก็ได้ค่ะ ใส่บุ๊คแบงก์ก็ได้ค่ะ ใส่มือถือ iphone BB ได้สบายเลยค่ะ [SIZE="5"]SALE 2150 บาท

[SIZE="4"]Kipling KATIE Noir กระเป๋าถือรุ่นสุดฮิตค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายมากๆ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า ถุงป้ายครบค่ะ ทรงสวย สะพายไหล่สวยมากเลยค่ะ ถือก็สวยค่ะ คุณนายไฮโซมากๆ ราคาในช็อป แพงมากๆ ขนาดสินค้า 38*23*12 CM [SIZE="5"]SALE 2850 บาท

[SIZE="4"]kipling ฺBECKY Minked Grey สีเทาดำ กระเป๋าเอนกประสงค์ เหมาะกับเป็นกระเป๋าใส่โน๊ตบุคและใส่เอกสารในการทำงานคะ ของใหม่เบลเยี่ยม ถุงป้ายครบค่ะ หายากมากๆใครได้ไปคุ้มจริงๆค่ะ [SIZE="5"]SALE 4,599 บาท

[SIZE="4"]kipling ฺBECKY DEEP FUSHIA สีม่วงใหม่ชนช็อปเลยคะ กระเป๋าเอนกประสงค์ เหมาะกับเป็นกระเป๋าใส่โน๊ตบุคและใส่เอกสารในการทำงานคะ ของใหม่เบลเยี่ยม ถุงป้ายครบค่ะ หายากมากๆใครได้ไปคุ้มจริงๆค่ะ [SIZE="5"] SALE 4,299 บาทจ้า

[SIZE="4"]
+++Kipling DEFEA RED สีแดงอมตะคะ สวยมากๆ +++ของใหม่มือ1 ใส่ถุงซิบให้ค่ะ มีป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ รุ่นสุดฮิตค่ะ ใสของได้จุ ถือไปได้ทุกที่ มีสายสะพายข้างสามารถถอดได้ค่ะ สวยน่ารักมากค่ะ ขนาด H25xW37xD16 cm.
[SIZE="5"]2900 บาท มีของพร้อมส่งค่ะ

[SIZE="5"]ที่ห้อยมือถือ ROBOT XS มี 2 สี สีเขียวกับสีเทาคะ มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า [SIZE="4"]ราคาตัวละ 300 บาทค่ะ

[SIZE="5"]Creativ s Gg Summer Splash มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าใส่ของกระจุบกระจิบค่ะ น่ารักมากพกพาไปได้สะดวกค่ะ ใส่เงินก็ดีค่ะ ราคา 600 บาทค่ะ [SIZE="4"]599 บาทค่ะ

[SIZE="5"] กระเป๋าสตางค์ กระเป๋าใส่มือถือ บุ๊กแบงก์มากมายเดี๋ยวมาลงรายละเอียดเพิ่มนะคะ[SIZE="4"]
[SIZE="5"]Kipling uki minked grey กระเป๋าถือคล้องแขนรุ่นสุดฮิตค่ะ สีน้ำตาลเทาสวยมากมายค่ะของใหม่เบลเยี่ยมจ้า ถุงป้ายครบค่ะ เป็นกระเป๋าสตางก์ใบใหญ่ก็ได้ค่ะ ใส่บุ๊คแบงก์ก็ได้ค่ะ ใส่มือถือ iphone BB ได้สบายเลยค่ะ(จากรูปคือใบซ้ายมือบนสุด) [SIZE="5"]SALE 2150 บาท

[SIZE="5"] EFFIE Petrol Blue มีถุงมีป้ายครบ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าสะพายข้าง มีช่อง 3 ช่อง รุ่นสุดฮิต ถือก็ได้ค่ะ สีฟ้าเข้มออกน้ำเงิน สวยมากค่ะ รุ่นใหม่ชนช็อปค่ะ [SIZE="4"]2,599 บาท

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
:D:D:p:p:p:p:p:D:D:-):-):-):-):-):-):-):-):-):-):-):-):-):-):-):-):-):-);-);-);-);-);-);-);-);-);-);-);-);-);-);-);-)
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
[SIZE="5"]Kipling Kos M Minked Grey สีเทาดำ กระเป๋าสะพายใบใหญ่ ใครชอบสะพายแบบ oversize ก็เก๋ดีค่ะ มีสายยาวด้วย ขนาด 36x31.5x20 cm]. [SIZE="6"]ขายแล้วค่ะ

[SIZE="4"]
+++Kipling DEFEA Expresso Brown สีน้ำตาลสวยมากๆ ใบจริงสีเหมือนที่นางแบบถือเลยค่ะ กล้องแหม่มถ่ายสีเพี้ยนค่ะ +++ของใหม่มือ1 มีถุงมีป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ รุ่นสุดฮิตค่ะ ใสของได้จุ ถือไปได้ทุกที่ มีสายสะพายข้างสามารถถอดได้ค่ะ สวยน่ารักมากค่ะd ขนาด H25xW37xD16 cm.
[SIZE="5"]ขายแล้วค่ะ

[SIZE="4"]
+++Kipling DEFEA DEEP FUSHIA สีม่วงใหม่ชนช็อปเลยคะ +++ของใหม่มือ1 ถุงป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ รุ่นสุดฮิตค่ะ ใสของได้จุ ถือไปได้ทุกที่ มีสายสะพายข้างสามารถถอดได้ค่ะ สวยน่ารักมากค่ะ ขนาด H25xW37xD16 cm.
[SIZE="5"]ขายแล้ว

[SIZE="5"] chini Expresso Brown, มีถุงมีป้ายครบ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าสะพายข้างขนาดกะทัดรัดรุ่นสุดฮิต สีน้ำตาล สวยมากค่ะ [SIZE="4"]ขายแล้วค่ะ

[SIZE="5"]
kipling Jacquelin Qvc Pink Ruby ของใหม่เบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้ายครบถ้วนค่ะ รุ่นนี้มีเฉพาะ UK เท่านั้นค่ะ ใครได้ไปคุ้มสุดๆ สะพายไหล่ก็ได้ มีสายสะพายข้างให้ด้วยค่ะคุ้มค่าจริงๆ ---
[SIZE="5"]ขายแล้วค่ะขอบคุึณมากๆนะคะ

[SIZE="5"]
kipling Kyoko if Paysley size H30×W34×D10cm ของใหม่เบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้ายครบถ้วนค่ะ กระเป๋าสะพายไหล่สวยมากค่ะ ใส่หนังสือไปเรียนก็ดีค่ะ ---
[SIZE="5"]ขายแล้วจ้า

[SIZE="4"]
+++Kipling Brownie Petrol Blue สีฟ้าเข้ม สีใหม่ชนช็อปเลยคะ สวยมากๆ +++ของใหม่มือ1 มีถุงมีป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ รุ่นสุดฮิตค่ะ .
[SIZE="5"](สีแดงขายแล้วค่ะ) ขายแล้วคะ/SIZE]

[SIZE="4"]kipling If-Trix M Funky Stripes S (Misty Rose) Size : 17 x 11 x 5 cm. กระเป๋าใส่ของกระจุกกระจิก ใส่เครื่องสำอางค์ สวยงามมากๆค่ะ ของใหม่เบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้ายครบค่ะ[SIZE="5"] ขายแล้วค่ะ

[SIZE="5"]Freedom Pink Jumble, มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าใส่ปากกาดินสอค่ะ น่ารักมากๆค่ะ [SIZE="4"]ขายแล้วค่ะ

[SIZE="5"] Trix Bb BamBoe มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าใส่เหรียญขนาดกะทัดรัด สวยมากค่ะ [SIZE="4"]ขายแล้วค่ะ

[SIZE="5"] Laure L Bitter Choc กระเป๋ารุ่น hip ใบใหญ่จุของได้เยอะมาก มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า รุ่นสุดฮิต หายากมากแล้วค่ะ สีน้ำตาล สวยมากค่ะ [SIZE="4"]ขายแล้วจ้า

[SIZE="6"]
New money Berry Sweet ของใหม่ USA มีถุงมีป้ายครบ กระเป๋าตังก์รุ่นฮิต สีก็ฮิตค่ะ หายากแล้วค่ะสีนี้ ขายแล้วจ้า

[url=http://image.ohozaa.com/show.php?id=50ed98826d57d8b2d4147d684a9b8e5c]

[SIZE="5"] New money Expresso Brown, มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าเงินแบบสั้น รุ่นสุดฮิต มีช่องใส่บัตร ช่องใส่รูป สีน้ำตาล สวยมากค่ะ [SIZE="4"]ขายแล้วค่ะ

[SIZE="5"]Card B Blue Jean มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าใส่นามบัตรจ้าของจริงสวยมากค่ะ [SIZE="4"]้หมดแล้วจ้า

[SIZE="5"] Terni Lb Rose Hip มีถุงมีป้ายครบตามรูปเลยคะ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า กระเป๋าถือหรือสะพายไหล่ขนาดกะทัดรัด ใส่กระเป๋าตังก์ new money กุญแจรถ มือถือได้สบายๆสวยมากค่ะ [SIZE="4"]ขายแล้วค่ะ

[SIZE="6"]
Asther M Red ของใหม่เก่าเก็บค่ะ มือ1 เบลเยี่ยม มีถุงบาง มีป้ายครบค่ะ
[SIZE="4"] ขายแล้วค่ะ

[SIZE="4"]
+++Kipling IF FUNKY STRIPES GLORY M @ MISTY ROSE+++ของใหม่มือ1 ถุงป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ รุ่นเก่าหายาก สุดฮิตค่ะ ใสของได้จุ สะพายไหล่ก็ได้ มีสายสะพายข้างสามารถถอดได้ค่ะ สวยน่ารักมากค่ะ ขนาด H23xW33xD13 cm.

[SIZE="4"]Kipling Kunto Jungle Graphite A4 Shoulder Bag ลายเทาเข้มสวยมากค่ะ (ไม่ใช่สีดำนะคะในรูปสีเพี้ยนนิดหน่อยค่ะ ตัวจริงสีเทาเข้มสวยมากๆค่ะ) ในช็อปประมาณ 5,XXX บาท Size: 41 L x 35 H x 10 W cm [SIZE="6"] ขายแล้วจ้าขอบคุณมากๆนะคะ

[SIZE="5"]Kipling POUCH KOREA ULTRA PINK กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ใบใหญ่ค่ะ สีชมพูกลีบบัว ใส่ของจุใจเลยค่ะ ของใหม่เบลเยี่ยม ใส่ถุงซิบให้นะคะ ขนาด 25.5 cm X 18.5 cm [SIZE="5"]ขายแล้วค่ะ

[SIZE="4"]ภาพเปรียบเทียบให้ดูกับกระเป๋าสะพายรุ่น ฺBRAVO ค่ะ

[SIZE="4"]ภาพเปรียบเทียบให้ดูกับหนังสือของมหาวิทยาลัยสุโขทัยฯค่ะ ขนาดเกือบเท่าหนังสือเลยค่ะ ใบใหญ่จุใจมากๆ

[SIZE="4"]
+++Kipling Trudy Black +++ของใหม่มือ1 ถุงบางเบลเยี่ยม ป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ รุ่นสุดฮิตค่ะ ใสของได้จุ ถือไปได้ทุกที่ สีดำเข้ากับชุดได้ทุกชุดคะ สวยน่ารักมากค่ะ สินค้าชนช็อปคะ ขนาด H21xW37xD10 cm.
[SIZE="5"]ขายแล้วคะ

[SIZE="4"]
+++Kipling Presto Value SET Black++1 Set มี 3 ชิ้นค่ะ ประกอบไปด้วย 1.TOPS BLACK กระเป๋าตังก์ใบสั้นสีำดำสวยมากๆค่ะ 2. กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์สีดำ ขนาด 16x14x7 cm. 3.Presto Black กระเป๋าคาดเอว คาดไหล่ สีดำสวยมากๆค่ะ ของใหม่มือ1 ป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ
[SIZE="5"]ขายแล้วค่ะ

[SIZE="4"] Kipling Visit ของใหม่ ถุงป้ายครบ เบลเยี่ยม เป็นกระเป๋าใส่นามบัตรค่ะ หรือจะใส่ธนบัตรก็ได้ค่ะแต่ต้องพับใส่ในกระเป๋าค่ะ เหมาะสมหรับคนที่ไม่ชอบพกกระเป๋าเงินใบใหญ่ค่ะ สี Blue jean ขายแล้วคะ

[SIZE="4"]kipling mini Robin XS PJ Size : 20x 17 x 7.5 cm. กระเป๋าใส่ของกระจุกกระจิก ใส่เครื่องสำอางค์ สวยงามมากๆค่ะ ของใหม่เบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้ายครบค่ะ [SIZE="5"] ขายแล้วคะ

[SIZE="4"]
+++Kipling DEFEA PINK RUBY +++ของใหม่มือ1 ถุงป้ายครบ สัญชาติเบลเยี่ยมค่ะ รุ่นสุดฮิตค่ะ ใสของได้จุ ถือไปได้ทุกที่ มีสายสะพายข้างสามารถถอดได้ค่ะ สวยน่ารักมากค่ะ ขนาด H25xW37xD16 cm.

[SIZE="4"]kipling If-Brownie Funky Stripes (Misty Rose) Size : 19 x 10 x 3 cm. กระเป๋าตังค์ ใบยาวค่ะ สวยงามมากๆค่ะ ของใหม่เบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้ายครบค่ะ[SIZE="5"] ขายแล้วค่ะ

[SIZE="4"]Kipling Hip Katie Balck Velvet กระเป๋าถือทรงสวยมาก รุ่นยอดฮิตเลยค่ะ ราคาในช็อปประมาณ 7,XXX บาทค่ะ กระเป๋าสะพายเข้าไหล่ จาก HIP Collection Autumn Winter 08! ถุงป้ายครบถ้วน เพิ่งมาจากอังกฤษสดๆร้อนๆค่ะ size : 38 X 23 X 12 cm [SIZE="5"]ขายแล้วคะขอบคุณคทะ

[SIZE="4"]Kipling Kunto Graphite A4 Shoulder Bag สีเทาสวยมากๆค่ะ กระเป๋าสะพายไหล่ทรงสวย ใบใหญ่จุสัมภาระได้เยอะค่ะ ใส่แฟ้มเอ4 ของใหม่เบลเยี่ยม ถุงป้ายครบถ้วน เพิ่งมาจากอังกฤษสดๆร้อนๆค่ะ Size: 41 L x 35 H x 10 W cm [SIZE="4"] ขายแล้วค่ะขอบคุณค่ะ

[SIZE="4"]◕‿◕❀ 。 。 。 Kipling Glory S @ FS Misty Rose # .- 。 。 。 ◕‿◕❀ size H17xW27xD12 cm. - สวยงามมากๆค่ะ ของใหม่เบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้ายครบค่ะ[SIZE="5"]ขายแล้วค่ะ

[SIZE="4"]kipling ฺBECKY LILIC กระเป๋าเอนกประสงค์ เหมาะกับเป็นกระเป๋าใส่โน๊ตบุคและใส่เอกสารในการทำงานคะ ของใหม่เบลเยี่ยม ถุงป้ายครบค่ะ หายากมากๆใครได้ไปคุ้มจริงๆค่ะ [SIZE="5"] (ขายแล้วค่ะ ส่งขอให้แล้วค่ะ )

[SIZE="4"]kipling Basic Cosmetic Pouch ป้ายไม่มี ใส่ถุงซิปค่ะ กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ค่ะ ของใหม่เบลเยี่ยม ใส่ถุงซิปให้ค่ะ [SIZE="5"] สีม่วง Night Purple เหลือแต่สีน้ำ้เงิน True blueใบสุดท้ายจ้า (ขายหมดแล้วค่ะ)

[SIZE="4"]Kipling Brownie if Najia สีชมพูเข้ม สวยงามมากๆค่ะ ของใหม่เบลเยี่ยมค่ะ มีถุงมีป้ายครบค่ะ[SIZE="4"]ขายแล้วค่ะ

[SIZE="4"]Kipling Joanne S INK Patent สีดำเข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายมากๆ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า มีป้ายครบค่ะ ใส่ถุงซิบใส่กันชื้นให้อย่างดีค่ะ กระเป๋าสะพายสายยาวเป็นกระเป๋าสะพายเฉียง ทรงสวย สะพายน่ารักขนาด ไม่เล็กมากค่ะ สะพายกำลังน่ารักเลยค่ะ ถือก็สวยค่ะ คุณนายไฮโซมากๆ ราคาในช็อป 5,500 บาท [SIZE="5"]ขายแล้วค่ะ

[SIZE="5"]Kipling Hip Katie Maroon กระเป๋าถือทรงสวยมาก รุ่นยอดฮิตเลยค่ะ สีน้ำตาลแดง สีนี้หายากมากๆค่ะ สวย คลาสสิคจริง ๆ ถือได้ -สะพายไหล่ ก็สวย ใบใหญ่จุสัมภาระได้เยอะค่ะ ทรงสวย ถือสวย น่าใช้ ของใหม่เบลเยี่ยม ถุงป้ายครบถ้วน size : 38 X 23 X 12 cm [SIZE="6"](ขายแล้วจ้า)

[SIZE="4"]Kipling CITY GYDA สี orion blue ของใหม่เบลเยี่ยม ถุงป้ายครบค่ะ กระเป๋าเอนกประสงค์อีกรุ่นนึงของcity ค่ะ หรูมากๆ เป็นกระเป๋าโน๊ตบุ๊กก็ได้(มีsupport note book ให้ค่ะสามารถถอดเก็บได้) กระเป๋าสะพายไหล่ไปทำงานก็ได้ รุ่นนี้คุ้มมากมาย [SIZE="4"](ขายแล้วจ้า)

[SIZE="4"]Kipling KATIE Haze กระเป๋าถือรุ่นสุดฮิตค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายมากๆ ของใหม่เบลเยี่ยมจ้า ถุงป้ายครบค่ะ ทรงสวย สะพายไหล่สวยมากเลยค่ะ ถือก็สวยค่ะ คุณนายไฮโซมากๆ ราคาในช็อป แพงมากๆ ขนาดสินค้า 38*23*12 CM [SIZE="5"]ขายแล้วจ้า

[SIZE="5"]Kipling Becky Escape Gray กระเป๋าเอนกประสงค์ เหมาะกับเป็นกระเป๋าใส่โน๊ตบุคและใส่เอกสารในการทำงานคะ ของใหม่เบลเยี่ยม ถุงป้ายครบค่ะ [SIZE="6"]ขายแล้วค่ะ

[SIZE="5"]Kipling Kos M if paysley กระเป๋าสะพายใบใหญ่ ชอบสะพายแบบ oversize ก็เก๋ดีค่ะ มีสายยาวด้วย ขนาด 36x31.5x20 cm]. [SIZE="6"]ขายแล้วค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3