ขายไม่แพงค๊า Sretsis Kitty Dress, SRS Heart Flapper, SRS Lotte Dress, SRS Make my Heart, Kloset Dress ลายบ้าน, NEW!!! Longchamp Limited & COACH, แหวน กำไล Wazako, นาฬิกา COACH, DIESLE, DKNY, ARMANI, FOSSIL, JUICY COUTUR
โดย Suwaphat V.
Suwaphat V.

ติดต่อทางpm หรือ 081-935-4298 Patty (ไม่สะดวกตอบsmsค่ะ)

มีแต่บ/ช ธ.กรุงเทพ เท่านั้นค่ะ เลขที่ 082-020888-2 Suwaphat V.
+ขออนุญาติให้สิทธิคนโอนเงินก่อนน่ะค่ะ เพราะพวกCFแล้วหายเงียบมีเยอะค่ะ+
พวกส่งpmมาCFขอเลขที่บ/ชด้วยอารมณ์ชั่ววูบ ไม่ต้องน่ะค่ะ!!!! เกรงจัย

++ ห้องนี้เฉพาะเสื้อผ้าเป็นของตัวเอง แต่อย่างอื่นเป็นของพี่สาวฝากลงขายค่ะ ++

Sretsis Heart Flapper (size us4) รับแลกเป็นไซส์ us2 หรือกับ kloset,srs รุ่นอื่นๆ (รับแลกที่ 7,500)
หรือขายเลยค่ะที่ 6,900.- งดต่อ *ส่งลงทะเบียนฟรี

Sretsis Kitty Dress (size us2) สีเทา ใส่ครั้งเดียว ส่งต่อที่ 7,900.- งดต่อ ~ขายถูกสุดในเว็ป~ *ส่งลงทะเบียนฟรี

Sretsis Lotte Dress สีเทา (size us2) ราคาป้าย 7,400 ใช้งาน2ครั้ง สีเทาเรียบๆใส่ไปทำงานก็ได้ ปลายแขนมีรอยปากกานิดนึง แต่ใส่แล้วมองไม่เห็นน่ะค่ะ ขอขายที่ 4,500.- งดต่อ *ส่งลงทะเบียนฟรี

Kloset Dress ลายบ้าน (size S) ความยาว31" สภาพยังแจ๋ว ใส่น่ารัก สบายๆ ด้านหลังแอบเก๋ค่ะ ส่งต่อ 1,590.- งดต่อ
ถ้าซื้อพร้อมรองเท้าส้นตึก F.O.F size 36 สภาพดี ขายที่ 1,790.- งดต่อ *ส่งลงทะเบียนฟรี

ในรูปสีจะอ่อนกว่า ของจริงเป็นสีมัสตาร์ดเฉดใกล้เคียงกับdressเลยค่ะ

Sretsis Make my Heart (size us2) สีส้ม สภาพดี ขอขายที่ 2,190.- งดต่อ *ส่งลงทะเบียนฟรี

Kloset Rosamund T-Shirt (size S) สีขาว หายากแล้วน่ะค่ะ ใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซักแล้วแขวนเก็บไว้ในตู้ ขอขายที่ SOLD

Kloset เสื้อกล้ามมุก (size S) สภาพดี ใช้ไปสองครั้ง ใส่แล้วน่ารักดีค่ะตัวนี้ มุกอยู่ครบสมบูรณ์ค่ะ ขอขายที่ SOLD

Kloset Jumpsuit Gardener (size S) สภาพดี ผ้าแทบไม่มีขึ้นขุย ขอขายที่ SOLD

ใหม่ป้ายห้อย!!! SRS Carla Ruffle Dress Lion Gold size us2 ราคาป้าย 11,500
ยังไม่เคยผ่านการใช้งาน ขอส่งต่อที่ SOLD

Dress SRS Colleciton SUMMER LOVE 2010 (size us4) สี Sand Gold ใส่แล้วหรูดูดีค่ะ ขอขายที่ SOLD

Kloset Basket Dress (size S) ได้มาจากในนี้ แต่เล็กไปหน่อยใส่ไม่ได้ค่ะ
แอบเสียดายใส่แล้วน่ารักมาก ขอส่งต่อที่ SOLD

Kloset Pixel Jumpsiut (size S) สีเบจ ใส่ไป1ครั้ง ช่วงหลังน้ำหนักขึ้นเลยได้แต่เก็บ
เพิ่งส่งซักแห้งให้อีกครั้ง พร้อมใช้งานเลย ขอขายที่ SOLD

Dress Kloset secret gardent ไซโครเทส (size S) ป้ายห้อยยังไม่เคยใส่ ขอขายที่ SOLD

Kloset Rocky Rose (size S) ได้มาจากในนี้ สภาพดี คาดเข็มขัดเส้นใหญ่สีดำทับ ความยาวกระโปรงจะสั้นขึ้นอีก และดูเก๋ขึ้นค่ะ
ขอส่งต่อที่ SOLD *ส่งลงทะเบียนฟรี ~ ถูกก่าผ้าพันคออีก ~

Jaspal Maxi Dress (size XS) สะโพกไม่เกิน36ใส่ได้
เหมาะกับon the beachค่ะ ใส่แค่ครั้งเดียว พอหยิบมาใส่อีกทีคับไปแล้วค่ะ ขอส่งต่อที่ 990.- *ส่งลงทะเบียนฟรี

กำไลลงยา ประดับพลอยแท้ Wazako สีส้ม & เขียว (ซื้อมาสองวงประมาณ30,000ค่ะ) พลอยอยู่ครบติดแน่นสนิททุกเม็ด
ต้องใส่คู่กันถึงจะสวยน่ะค่ะ brandนี้ถ้าเครื่องประดับชำรุด ทุกshopแก้ไขให้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายตลอดอายุการใช้งานค่ะ ขอขายที่ SOLD
>>> ดูเว็ปลิ้งค์ของWazakoได้ที่นี่ค่ะ http://www.wazakogemsstone.com/

กำไลWazako ตัวเรือนเป็นเงินลงยา ประดับพลอยแท้ และSapphireค่ะ (ราคาซื้อตั้งแต่ 15,000 up ถึงสองหมื่นกว่าค่ะ)
A ลายเปีย รมดำ ประดับพลอยและsapphireทั้งวง SOLD
B มังกรลงยา ตัวเรือนสี pink gold ประดับนิลที่แก้ม และหลังมังกร เป็นงาน handmade ทั้งชิ้น งานละเีอียดมากค่ะ SOLD
C ตัวเรือนเงินแบบเรียบ ประดับพลอยทั้งวง SOLD
D แบบเกลียวสี pink gold ประดับพลอยสีเขียวอ่่อนเม็ดใหญ่และพลอยเม็ดเล็กที่ปลายทั้งสองด้าน SOLD
E ลงยาชมพูลายขาว ประดับหินและพลอยชมพูที่ปลายทั้งสองด้าน
SOLD
F ลงยาสีขาว ประดับพลอย SOLD
G เงินรมดำ ประดับพลอยสีแดง 2,900.- ลดเหลือ 1,500.- Net

Wazako set 2 ส่งEMSฟรี
H สีน้ำตาลลงยา ประดับพลอย งานสั่งWazakoทำพิเศษค่ะ 10,900.- (ราคาorder 30,000)
I แบบเกลียวประดับพลอย และSapphire SOLD
J & K ลงยาสีน้ำตาล และสีงาช้าง ประดับพลอยที่ปลายทั้งสองข้าง @ 6,500 คู่ละ 9,900.- Net

Wazako set 3 *ค่าส่งems 50 B.
- กำไลเงินลายสานเคลือบทอง SOLD
- กำไลหนังปลากระเบนสีฟ้า + แหวนสีน้ำทะเล 2,500.-

แหวนWazako ทุกวงตัวเรือนเป็นเงินลงยา ประดับพลอยแท้ (แต่ละวงซื้อมาเกือบหมื่น-หมื่นต้นค่ะ)
ขายวงละ 2,500.- เลือกก่อนได้ของสวยๆไปก่อน *ค่าส่งลงทะเบียน30 ems50

- ดอกไม้มุก(ล่างขวา) SOLD - ดอกทานตะวันน้ำเงิน SOLD - ดอกไม้หยกเขียว SOLD - ดอกไม้น้ำตาล SOLD

- หมู SOLD - แพะ SOLD - ฮิปโป SOLD - ลงยาสีดำ(วงกลาง) SOLD - หัวเสือ SOLD - พลอยหลากสี(วงบนกลาง) SOLD

อัพเดทแหวนที่เหลือ
3 วงนี้ลดราคาพิเศษค่ะ *ส่งลงทะเบียนฟรี
- Wazoko ดอกไม้ฟ้า 1,900.-
- Belle E'toile ลงยาสีส้ม 1,500.- /// มุกเทา SOLD

- แหวนดอกไม้ลงยาสีชมพู + ต่างหู เซ็ทละ 3,500.- Net *ส่งลงทะเบียนฟรี
- แหวนดอกไม้ลงยาสีขาว+ต่างหู SOLD

แหวนWazako ประดับหินอินเดีย 4,500 >>> 3,900.-

แหวนWazako ประดับหินและพลอยลงยา 4,500 >>> 3,900.-

แหวนWazako ลงยาประดับพลอยเขียว 4,500 >>> 3,900.-

Wazako แหวนปะการังประดับพลอย 2,500.- *ส่งลงทะเบียนฟรี

ต่างหูWazako (ซื้อมาคู่ละ15,000-17,000) *ส่งemsฟรี
- คู่แรก มีพลอยหลุด1เม็ดด้านบน ยังไม่มีเวลาส่งซ่อม แต่ใส่แล้วมองไม่เห็ฯค่ะ 4,900.-
- คู่สอง พลอยสีส้ม สภาพสมบูรณ์ SOLD

กำไลข้อมือจากUSA. สีส้ม & ชมพู แทบไม่ได้ใช้ เก่าเก็บมากกว่า วงสีชมพูคริสตัลหลุด2เม็ดเล็กๆ ถ้าไม่เอามานั่งเพ่งดูมองไม่เห็นค่ะ ขอขายแพ็คคู่ที่ 1,990.- *ส่งลงทะเบียนฟรี

แหวน Cup Cake (size 51) สำหรับใส่นิ้วกลาง นิ้วชี้ หายากค่ะ ใส่น่ารักไม่เหมือนใคร ขอขายที่ 1,250.- *ส่งลงทะเบียนฟรี

แหวนรังผึ้ง+ต่างหูแมลง จำชื่อbrandไม่ได้ แต่เซ็ทนี้หลายพันอยู่ค่ะ ใส่แล้วเก๋ดีไม่ซ้ำใคร
แหวนประมาณไซส์51 สำหรับใส่นิ้วกลางหรือนิ้วชี้น่ะค่ะ ขอส่งต่อเซ็ทที่ SOLD
*มีถุงจิวเวอรี่ให้ค่ะ

สร้อยข้อมือCoach ซื้อมาเก็บไม่ค่อยได้ใช้ ขอขายที่ 1,590.- *มีถุงจิวเวอรี่อื่นให้, ส่งลงทะเบียนฟรี

Juicy Couture Jewelry Set ซื้อมาเก็บไม่เคยใช้ สภาพ99%
ทั้งเซ็ทมี4ชิ้น สร้อย2เส้น สามารถใส่เป็นข้อมือแบบพันสองรอบ หรือสร้อยคอได้ และต่างหูอีก2คู่ พร้อมกล่องกระจก
ขอขายที่ 2,500 >>> 1,900.- *ส่งลงทะเบียนฟรี (ลดไม่ได้แล้วน่ะค่ะ เพราะราคาซื้อประมาณ 4,900 แต่ยังไม่เคยใช้งานเลยค่ะ)

Juicy Couture เป็นสร้อยคอ หรือพันสองทบใส่เป็นสร้อยข้อมือได้ ซื้อมาเก็บไม่เคยใช้งาน
สภาพ99% (ซื้อจากUSA.ราคาลดแล้วประมาณ9,000บาท ป้ายราคายังอยู่ค่ะ) ขอส่งต่อที่ SOLD *ส่งลงทะเบียนฟรี

Juicy Couture Charm (NEW) ซื้อมาเก็บไม่เคยใช้งานเช่นกันค่ะ ยังเงาวิ๊งเหมือนใหม่ค่ะ
ขอขายที่ 2,900 >>> 1,990
.- Net

กระเป๋าคล้องมือJuicy Couture (NEW) สีทอง สายสามารถปรับเลื่อนได้ ซื้อเป็นของขวัญปีใหม่ได้น่ะค่ะ
ยังไม่เคยเอาออกมาใช้งาน (ซื้อมาประมาณหมื่นต้น) ขอส่งต่อที่ SOLD

+โซนของใหม่ ที่เพิ่งพรีมาค่ะ+ *ทุกใบส่งลงทะเบียนฟรี

Longchamp Limited Made in France size S หูยาว สีมอลต์ พี่สาวเพิ่งพรีมา5,500 แกะป้ายออกแล้ว แต่ยังไม่ได้เอาออกมาใช้ โลโก้ด้านหน้าตัวกระเป๋าเป็นหนังค่ะ ขอส่งต่อที่ 4,800.- งดต่อ

COACH ของใหม่ป้ายห้อย!!! ขายขาดทุนจากที่ซื้อ งดต่อรองแล้วค่ะ
รุ่นpoppy สะพายเล็ก @ 3,550.- /// สีม่วงใบเล็ก 1,850.-
*การ์ดครบทุกใบ แต่ถุงผ้ามีมาเฉพาะใบเล็กสีม่วงน่ะค่ะ

----------------------------------------------------------------------------------------------

COACH Watch (used) พร้อมกล่อง, การ์ดครบ สภาพดี ซื้อมาก็แปดพันต้นๆแล้ว ใช้งานน้อยมากค่ะ ขอส่งต่อที่ SOLD
ลองดูราคาเต็มที่เว็ปนี้ขายก่อนได้ค่ะ >>> http://happinesswatch.blogspot.com/2010/09/coach.html

EMPORIO ARMANI Watch (พี่ฝากขาย) ตัวเรือนสภาพดี แต่สายหนังมีรอยการใช้งานบ้างนิดหน่อย สีดำคลาสสิค ใส่ได้ทุกวันค่ะ ขอขายที่ 3,200.- งดต่อ ส่งลงทะเบียนฟรี
*มีกล่องนาฬิกาอื่นให้แทนค่ะ

EMPORIO ARMANI Watch สายหนังสีแดงทรงกำไล สภาพดี ใช้งานงานน้อยค่ะ
แต่หน้าปัดแอบมีรอยขีดนิดนึงน่ะค่ะ ขอขายที่ SOLD

EMPORIO ARMANI Watch ทรงกำไล ลายกระ สภาพดี ขอขายที่ SOLD *ส่งลงทะเบียนฟรี
*มีกล่องนาฬิกาอื่นให้แทนน่ะค่ะ

DKNY Watch สภาพดี ใช้ประมาณสองสามครั้งค่ะ ขอส่งต่อที่ 2,250.- งดต่อ *ส่งลงทะเบียนฟรี
*มีกล่องนาฬิกาอื่นให้แทนค่ะ

~ นาฬิกาทุกเรือนสภาพดี พี่ซื้อมาเก็บแทบไม่ได้ใช้ ซื้อเยอะจัดจนเก็บกันไม่ไหว ~

>>> DIESEL พร้อมกล่อง DIESEL เรือนสุดท้าย 2,190.- งดต่อ
>>> DIESEL สายสีน้ำเงิน SOLD
>>> JUICY COUTURE SOLD
>>> MICHAL KORS SOLD
>>> FOSSIL SOLD

*ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ*

สภาพดี ใช้งานน้อยมาก ข้างตัวเรือน เป็นมุกค่ะ ใส่แล้วทั้งเท่ห์และน่ารักค่ะเรือนนี้

สภาพใหม่ค่ะ SOLD

ใส่แล้วน่ารักค่ะเรือนนี้ SOLD

เรือนนี้ด้านหลังตัวเรือนมีรอยบิ่นตรงมุมนิดหน่อยน่ะค่ะ SOLD

สภาพดีค่ะ 95%up SOLD

Fashion Watch from Harajuku (JAPAN) มาพร้อมกล่องเหล็กลายน่ารัก
สภาพใหม่ ใช้งานไปเรือนละครั้ง ขอขายที่ 1,900.- งดต่อ *ส่งลงทะเบียนฟรี

แว่นกันแดดGUESS สภาพดี ใช้งานน้อย ขอขายที่ 1,300.- *ส่งลงทะเบียนฟรี

แว่นกันแดด exte' (made in Italy) จากร้านแว่นKenzai สยามสแควร์ ขอขายที่ 1,300.- มีซองแว่นค่ะ
*ส่งลงทะเบียนฟรี

Coach iPod case สภาพใหม่ ซื้อมาเก็บ ยังไม่เคยใช้งาน ขอขายที่ SOLD

รองเท้าส้นเตารีดCoach (size 8.5) ความยาวพื้นรองเท้า26cm. ส้นสูง4นิ้วครึ่ง สภาพดีมาก ใช้ไปงานครั้งเดียว
ขอขายที่ 2,500 >>> 1,900 งดต่อ *ส่งลงทะเบียนฟรี

รองเท้าสวมเปิดส้นCoach สีเขียว (size 8.5) สูง2นิ้วครึ่ง เป็นยางแบบนิ่ม ใส่สบายค่ะ ขอขายที่ SOLD

รองเท้า์Nine West (size 8.5) สูง4นิ้วครึ่ง สภาพดีค่ะ ใช้ไปแค่ครั้งเดียว ขอขายที่ 990.- Net price

Thank u SBN so much
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3