สวย ๆ เลิศ ๆ มาแบบเต็มสูบ คร่า.... มากมายหลายแบรนด์ รองเท้า กระเป๋า กางเกง ฯลฯ
โดย mamujang
mamujang
ฝากลิ้งห้อง Local ด้วยนะคะ
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=101178

กรุณาอ่านก่อนซื้อนะคะ

แม่ค้ามี กสิกร กับ ไทยพาณิชย์ นะคะ

BB pin : 21456343

ที่โดน Warning Point เพราะไปลงผิดห้องนะคะ
วันนั้นเบลอค่ะ ไม่เคยคิดจะไปโกงเงินใครอ่ะค่ะ *-*

ทำความเข้าใจเรื่องไซส์ รองเท้าของแม่ค้าก่อนนะคะ

ความยาวเท้าแม่ค้าประมาณ 22.8 ซม.

(วัดจากนิ้วที่ยาวที่สุดถึงปลายส้นเท้านะคะ)

แม่ค้าสามารถใส่ได้ทั้ง 22.5 cm (size 35) คับพอดี

or 23 cm (size 36) หลวมสบายค่ะ

ยังไงลองวัดดูนะคะ เพื่อจะได้ซื้อไปแล้วใส่ได้ ค่ะ

(เป็นประโยชน์ต่อตัวลูกค้าเองคะ)

***** รองเท้าน่ารัก มือสองสภาพดี ทุกคู่นะคะ ******

CPS size xs (ยาว 13.5 นิ้ว)
กางเกงผ้าลูกไม้สีครีม น่ารักมากค่ะ เอวสูงนิดนึงนะคะ
ทรงสวย ซิบหลัง แล้วมีซับในด้วยค่ะ ใส่ออกมาแล้วลุคเกาหลีมากค่ะ
ซื้อมาเก็บอย่างเดียวค่ะ ใส่ไม่ทันเลยเอามาปล่อยดีกว่า ซื้อมาตอนลด 50%
ขอขาย 690 ค่ะ

USED รองเท้า Alian Tonoowski size 35 แต่น่าจะเหมาะกับคนใส่ไซส์ 36
มีตำหนิตรงรูปดาวค่ะ (เป็นรอยถลอกนิดเดียว) สภาพโดยรวมถือว่าดีค่ะ
ส้นเป็นกับพื้นสภาพยังใหม่อยู่เลยค่ะ
ราคา 980 บาท

New with tag - Cps size L แต่เหมาะกับคนไซส์ M - L
กระโปรงยีนส์น่ารักมากค่ะ ตัวใหญ่ไปหน่อยค่ะสำหรับแม่ค้า
ขอส่งต่อ 490 บาท Sold out

Used Minx แบรนด์ญี่ปุ่นค่ะ ในเครือของ jelly beans (http://www.jelly-beansshop.com/SHOP/g565/list.html)
size 35-36 (23cm) ทำด้วยหนังสีเงิน และบุด้วยลูกไม้สีเทาอีกทีค่ะ
ใส่ง่าย สบาย ๆ หลากหลายชุด สภาพดีค่ะ มีรอยดำนิดหน่อย
Sold out

FORLERIA SIZE 37 - 38 (24 cm.)
ใส่สบาย และได้หลายชุดค่ะ เป็นหนังแท้นะคะ
พื้นยาง ทนทานมากมาย
มีตำหนิเป็นรอยดำ นิดหน่อยค่ะ สภาพดีเลยค่ะ
Sold out

ของญี่ปุ่นอ่ะคะ เด๋วบอกอีกทีนึง size 35
น่ารักค่ะ ใส่ออกมาแล้ว เกิดค่ะเกิด สีฟ้าสองแท่งนั้นสามารถ
อาจต้องเอาไปทำความสะอาดตรงดอกไม้อ่ะคะ
น่ารักเลยทีเดียว ส้นไม้ หุ้มด้วยหนัง ใส่แล้วแลเท้าสวยมากค่ะ
เอาไปเลย 750 บาท

************************ ขาย 1500 ลด สุด ๆ 1150 บาท

NEW กระโปรง workshop ขาย 550 บาท >>>> 500 พร้อมส่ง

เดรส 117 ของใหม่ป้ายห้อย ไซส์ s - m ใส่ได้ค่ะ
อก - 34 ยาว 33.5 นิ้ว

ดูดี มีรสนิยมชั้นเยี่ยม ใหญ่ไปสำหรับแม่ค้าค่ะ
หรูได้โดยไม่ต้องไปหาสร้อยคอวุ่นวายค่ะ เพราะดีเทลที่เสื้อ
ก็มีสร้อยโซ่สีเงินและสีทองสลับค่ะ งามมากก
ขาย 1500 บาท พร้อมส่งค่ะ(ยอมขาดทุนค่ะ) *1150* บาทค่ะ
มีตำหนิตามภาพค่ะ ซูมอินก็เลยดูว่ารูใหญ่ เป็นมาตั้งแต่ตอนซื้อค่ะ

Mosai Que size 35
สภาพดี ทรงสวยค่ะ ใส่ง่าย แค่ติดแป้ก
มิกซ์แอนด์แมท ได้หลายชุดเลยค่ะ คุ้มๆ
ขาย 1090 บาท >>>>>>>>>> 850 >>>>>>>>>>>> 750

BCBG GIRLS size 35 - 35.5
เปรี้ยวแบบมีเทส ค่ะ ใส่กับบอดี้คอร์น งามเหลือหลายค่ะ
ขาย 1150 บาท -------- 850 >>>>>>>>> 750

พอเวลาใส่จริง ๆ ก็มองไม่เห็นนะคะ เพราะส่วนมากจะอยู่ด้านใน ใส่มาแล้วมองไม่เห็นจริง ๆ ค่ะ

Naughty Monkey size 36 (23 cm) สูง 4 นิ้ว
งาม ติ๊ง ๆ เลยค่ะคู่นี้
สภาพดีเลยค่ะพื้นยังใหม่อยู่เลยค่ะ
ขาย 650 >>> 550

ตำหนิตรงรอยดำบาง ๆ ที่พื้นสีเหลืองค่ะ

NORIKAZU SHIDDA - Size 36
แบรนด์ญี่ปุ่นค่ะ ขายไปเล๊ย
ลดกระหน่ำ 600 >>> 500 >>> 350

มีขนหายนิดหน่อยค่ะ รวม ๆ มองไม่เห็นค่ะ อันนี้แบะให้ดูอ่ะคะ

NEW ยีนส์ X=ACT ของใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ ทรงสวย ดีเทลสวย ไซส์ XS
เอว 26 สะโพก 34 ยาว 35 นิ้ว (ตัดขามาบ้างแล้วค่ะ)

กระเป๋าถือใบกระทัดรัด Nine west ส่งต่อ 990 บาท >>>>>>>>> 800
สภาพกริ๊ง ๆ มี Dust bag และ Card ช่องด้านในหลายช่องคะ
ไม่มีตำหนิใด ๆ

CPS size xs แต่ ทรงปล่อย ๆ ค่ะ คนไซส์ S สามารถใส่ได้ค่ะ ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่เลยค่ะ
สวยตรงดีเทลเงิน ๆ ด้านล่างขวาค่ะ สีกรมท่าค่ะ (ในรูปถ่ายแบบเปิดแฟลช)
ขนาด อก 34" เอว 30" ยาว 23"
ขาย 200 บาท

เดรส สีน้ำเงิน ได้มาจากในนี้ค่ะ สภาพดีมากค่ะ แต่โดนตัดป้ายออกค่ะ
ไฮโซสุด ๆ แต่ใหญ่สำหรับแม่ค้าค่ะ - เหมาะกับไซส์ M - L
แม่ค้าชอบมากนะคะ แต่ใส่แล้วหลวม แอบเสียดายคะ
ขับผิวมากมายค่ะ สีน้ำเงินเข้มสวยเลยแหละคะ มีซับในเย็น ๆ ด้วยคะ
Sold out

NEW WITH TAG YB by BOSSINI from HK - so cute !!
Price - 600 each
Size - 24 ( เอว 26 สะโพก 34 )
เหลือสีขาว สีเดียวแล้วค่ะ

เพื่อนฝากขายค่ะ

อีกคู่ค่ะ Initial size 39 (24.5 cm)
ใหม่ พื้นเอี่ยมอ่อง เพื่อนซื้อมาแต่ใส่ไม่ได้ค่ะ
เลยขอส่งต่อ 1290 บาท >>>>>>>>>> 890

JOY & PEACE size 37 (ของพี่สาว)
สภาพตามรูปเลยค่ะ
ผ้าทวิตซ์ หลากสี ใส่เข้าได้กับหลายชุดนะคะ
ขาย 890 บาท >>>>>>>>>>>> 750

HERS size 35 H 4" (ของแม่ค้า)
หนังนิ่มค่ะ สีเข้ากับชุดง่าย
หรือใส่ไปงาน ก็สวยได้ค่ะ เวลาเดินมีตุ้ง ๆ ติ้ง ๆ
ข้างหลังเท้าด้วยค่ะ ไม่ซ้ำซากดีค่ะ
สภาพ 85
ขาย 850 บาทค่ะ >>>>>>>> 550 รวมส่งค่ะ

Le Suanda size 36 (ของแม่ค้า)
สภาพ 93%
หนังมันสลับ หนังด้าน ลงตัวสุด ๆ
มีไว้สักคู่ จะได้แจ้งเกิดซักทีคร่า ไม่จำเจ
Sold out

Jelly Beans แบรนด์ ญี่ปุ่น size 35 (ของแม่ค้า) 22.5 cm
หนังมันสีดำ ขับผิวของคุณให้ขาวโดดเด่น
คาดด้วยสีทอง สะดุดตามากมาย

ขาย 990 บาท >>>>> 790 >>>>>>>>>> 650

โทรเลย 08 666 500 17 ( 24 ชม.) (ถ้าอยากได้จริง ๆ นะคะ)
ใครที่เคยซื้อรองเท้าแม่ค้าไป จะทราบว่าสภาพดีค่ะ
ไม่หมกเม็ด แบ่ง ๆ กัน สวย จะเป็นไรไปเนอะ

Sold out Items

Hush Puppies
RIZZMO
FORLERIA
Milan & co
NINE WEST SIZE 5M
ALAIN TONDOWSKI แบรนด์ Italy size 35
ALAIN TONDOWSKI แบรนด์ Italy
HUSH PUPPIES size 36
Tsumori Chisato walk size 34-35 (22.5 cm)
Tsumori Chisato walk size 35 (22.5 cm)
ZARA (made in Brazil) size 36
NEW สร้อยคอ CPS ม่วง สลับ ดำ สลับ โซ่ทอง
USED เสื้อ CPS size xs
Nina size 36 (ของแม่ค้า)
แบรนด์ญี่ปุ่นคะ size 36 (ของแม่ค้า)
แว่น River Island ไม่มีตำหนิเลยค่ะ 250 บาท รวมส่ง
NEW กระเป๋า Esprit สีส้มจี๊ด ๆ
Linea แบรนด์ อิตาลีค่ะ size 35
M'SACCS เป๋ายีนส์ เก๋ เดิ้น
กางเกง bossini สีน้ำเงิน
กระโปรงbodycon ลายกุหลาย สีเทา Urban Outfitter size S
ZARA size 37 used once - 23.5 cm (ของพี่สาว)
กระเป๋าสตางค์ CPS ใช้ไป 1 ครั้งค่ะ
Nine west size 37 (ของพี่สาว)
MOMOMI ตัวรองเท้าเขียน size 36
USED POLO FRANCO หนังแท้นะคะ
ยี่ห้อที่เป็น ร่ม แบรนด์ฮ่องกงค่ะ SIZE 36
USED กระเป๋า MNG ของแท้นะคะ สายเป็นสีส้มหนังกลับค่ะ
RED SHOES (size 35) สูง 4 " (ของแม่ค้า)
กระเป๋า Nine west ได้มาจากในนี้
Siren size 35 สูง 4 นิ้ว
Jessica Jimpson size 5 ครึ่ง หรือ 35.5
USED TOPSHOP MOTO
ELLE size 35.5
JJ MANIA (แบรนด์ญี่ปุ่น) SIZE 36
Sole lovers ไซส์ 36
Jelly beans size 36 (23cm.)

ฝากลิ้งเครื่องสำอางค์ด้วยค่ะ บรัชออน Mac , ดิออร์ สโนว์ อิมัลชั่น 80 ml ค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=96230&p=337725#post337725

ฝากห้อง HI-END ด้วยค่ะ *-*
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1332247

ฝากลิ้งห้อง local - ร้าน "I sell U buy" by mamujang
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=103190&p=351573#post351573
ขอบคุณ SBN มาก ๆ นะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3