(>"<)....//.. Kloset spring/summer 2011 : A letter from Mrs.Columbus ...Senada นางฟ้า ..เสื้อยยืดคู่รัก...Sretsis Floral mini skirt ......//..(>"<)
โดย Lekaa
Lekaa
กติกา
CF ห้าม CC
ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและตกลงกันได้ก่อนค่ะ
ส่งฟรี EMSทุกชิ้น

เสื้อกล้ามเอวลอย ของใหม่ไซส์ S ขาย 2,150 บาทขายเท่าช็อปน่ารักมากๆ มีถุงผ้าให้ด้วยค่ะ

กงเกงกระโปรงขาสั้นสีครีม ของใหม่ไซส์ S ขาย 3,450 บาท ขายเท่าช็อปมีถุงผ้าให้ด้วยค่ะ

เสื้อแขนสั้นมีปกลายจุด สีครีม ของใหม่ไซส์ S ขาย 3,850 บาท ขายเท่าช็อป มีถุงผ้าให้ด้วยค่ะ

ชุดเดรสลายนางฟ้า ของใหม่ ฟรีไซส์ ขาย 7450 บาท ขายต่ำกว่าป้าย

เสื้อยืดคู่รัก Kloset Limited Valentine 2011 ลายบนเสื้อใช้นกนางแอ่นฝ่ายชายผู้ทำหน้าที่ส่งสารไปยังผู้คนต่างๆ ณ เมืองริมทะเลแห่งหนึ่งเป็นตัวบอกเล่าความรักของตนถึงนกนางแอ่นฝ่ายหญิงผ่านทางจดหมายรักก่อนออกผจญภัย ขายเท่าต่ำกวาป้าย 1,500 บาท ไซส์ xs หญิงตัวเดียวค่ะ มีถุงผ้าให้ด้วยค่ะ

2. Sretsis Floral mini skirt สีม่วง sz.4 ของใหม่ป้ายห้อย ดอกไม้ฟูฟ่อง สวยงามขาย 9,000 บาท

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3