**ลดๆราคาอีกค๊าา--ต่อมาค่ะอยากขายแล้ว!!** Used กระเป๋าสวยๆราคาน่ารัก!! LV Artsy MM,, Chanel Classic Wool Jerseyสีเบจ,, GUCCI Joy Large Toteสีขาว,, GUCCI Shopping Bag Pink-Gold,, Chanel Sunglasses.. ลูกค้าที่น่ารัก เข้ามาดูกันก่อนน๊ะค๊ะ^^
โดย bLeSsedNeSs_g8
bLeSsedNeSs_g8
:grin:((กลับมาแล้วค่ะจากที่หายไปนาน--ต่อมาค่ะ อยากจะขายแล้วว!!))**SALE!!!** Used กระเป๋าสวยๆราคาน่ารัก!! LV Artsy MM,, Chanel Classic Wool Jerseyสีเบจ,, GUCCI Joy Large Toteสีขาว,, GUCCI Shopping Bag Pink-Gold,, Chanel Sunglasses.. ลูกค้าที่น่ารัก เข้ามาดูกันก่อนน๊ะค๊ะ^^

โทรมาสอบถามกันได้ตลอดค่ะ((ขอรูปเพิ่มและต่อรองมาได้นะคะ )) 089-6666 313

กติกาค่ะ..
1. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
2. สามารถนำเข้าห้องCatch Fakeได้เลยค่ะ
3. CFแล้วโปรดกรุณาอย่าCC

เริ่มใบแรก "LV Artsy MM" สภาพภายนอกสวยมากๆ ซื้อมาใส่หูถักไว้ตลอด Cowhideสวยสะอาดค่ะ
แต่จะมีรอยปากกาเล็กน้อยในช่องซิป(มุมบน) ภายในสะอาดค่ะ มีหูถักและDust bag
ราคา 36,900-->>35,500-->>34,900บาท

ใบที่สอง "Chanel Classic Beige Wool Jersey Size10' " ตอนสะพายสวยและดูดีมากๆ สภาพยังสวยๆและภายในสะอาดค่ะ มีการ์ดและDust bag.
ราคาสวยๆ SOLD บาท

ใบที่สาม "GUCCI Joy Large Toteสีขาว" ขนาด16W x 13H x 7D ทรงดูดีค่ะ คล้ายSpeedyแต่แบนกว่า
ใบนี้เอาไปเลยค่ะ แถมพวงกุญแจGucci มาพร้อมการ์ด, กล่องใส่พวงกุญแจ และDust bag
มีรอยการใช้งานตามขอบกระเป๋าและหูจับค่ะ ราคาถูกมากๆ 8,900-->>7,900บาท (รอCF)

ใบที่สี่ "GUCCI Shopping Bag Pink-Gold" Size Medium ถือง่ายๆไปได้ทุกที่ ใบนี้น่ารักค่ะ
มีรอยตามการใช้งานที่หูจับค่ะ มาพร้อมการ์ดและDust Bag
ราคาน่ารักที่ SOLD บาทค่ะ

ชิ้นสุดท้าย "Chanel Sunglasses" มาต้อนรับซัมเมอร์นี้กับแว่นกันแดดใส่สบายตา เริ่ดจิงๆค่ะ!
ราคาน่าซื้อที่9,500-->>7,900บาท อุปกรณ์ครบ ถุงกระดาษ,ถุงผ้า,ใบเสร็จ,การ์ด,กล่อง

:grin:ขอบคุณSBNมากๆค่ะ และขอบคุณทุกคนที่แวะเข้ามาชมนะคะ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3