##### ((TM)) PAUL SMITH limited JP ราคาพิเศษค่ะ! - BAOBAO issey miyake ทุกรุ่นที่มีใน JP และยังมี ,,ผ้าเช็ดหน้า VIVIENNE WESTWOOD & BURBERRY ด้วยนะคะ,, มีภาพสินค้าจริง ราคาน่ารักค่ะ #####
โดย zazzy_kimz
zazzy_kimz

[SIZE=7]BAOBAO issey miyake
[SIZE=7]PAUL SMITH[SIZE=7]
(limited japan only)

[SIZE=7]Burberry
(limited japan only)

* Burberry Blue Label
* Burberry Black Label

[SIZE=7]MARC JACOBS
Marc Jacobs, MARC by MARC JACOBS

+ LIMITED only in JAPAN

เราเปิดรับ Comme des GARCONS ด้วยนะคะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1401740

### สินค้าพร้อมส่งค่ะ ###

Comme des GARCONS & ANNA SUI & MJ special item
RALPH LAUREN & VIVIANNE WESTWOOD
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1401732
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1401734

page facebook ของเราค่ะ มีรูปสินค้าจริงทั้งหมดในนั้นนะคะ ^^
http://www.facebook.com/pages/PRE-ORDER-MARC-BY-MARC-JACOBS-/117086941658560

หรือจะ add facebook มาก็ได้ค่า เมลล์ k.karnkamol@yahoo.com

มาแล้วค่า!!!
สีใหม่ค่า
สนใจ จองและ confirm ได้เลยนะคะ

มาแล้วค่า สดๆ ร้อนๆ จากที่ shop เลย ><

BILBAO PRISM 28x28 or 7x7 blocks ไซส์เล็กนี้ Limited JP คะ
ที่ TH ไม่มีนะคะ TH มีแต่ไซส์ใหญ่ค่ะ ^^
color : BLACK, WHITE, SKY-BLUE, LEMON, PINK

BILBAO LUCENT 6x6 blocks
สองสีใหม่สุดสดใสต้อนรับ Spring ค่ะ ^^
color : PINK-PURPLE and ORANGE

แล้วก็ครอบครัว BILBAO C ค่ะ
สีใหม่ของเดือนนี้เป็นสี PASTEL น่ารักที่สุดของที่สุดค่ะ
><

เรียงจากบนลงล่างนะคะ ... ชมพู - ม่วง - เขียว

สีขาวก็สวยเด่นมากๆ ค่ะ เหลือบมุกนะคะ ^^

อันนี้ก็รุ่นฮิตค่ะ Tote bag สะพายได้ ไซส์ 39x39 cm

BILBAO LUCENT 6x6 BLOCK color : ORANGE, PINK-PURPLE sell price : 9xxx THB
LUCENT cosmetic bag color : ORANGE, PINK-PURPLE sell price : 3xxx THB

PRISM 7x7 BLOCK or 28x28 cm. sell price : 9xxx THB
color : LEMON, SKY BLUE, WHITE, PINK, BLACK
PRISM 10x10 BLOCK or 40x40 cm. sell price : 12xxx THB
color : LEMON, SKY BLUE, WHITE, PINK, BLACK

BILBAO C pastel color : PINK, WHITE, BLUE, GREEN
tote bag size : H 38.5 cm x W 36.5 cm sell price : 7xxx THB
handbag size : H22 cm x W33 cm x D11 cm sell price : 9xxx THB
ball size : H13 cm x W13 cm sell price : 5xxx THB
cosmetic bag sell price : 3xxx THB

BILBAO ENAMEL
back pack sell price : 2xxxx THB
hand bag sell price : 2xxxx THB
cross body sell price : 1xxxx THB

เอาภาพมาให้ดูทรงกระเป๋าค่ะ น่ารักมากๆ เลยน้า ball shape ^^

ราคาพิเศษค่ะ!!! ^^
LUCENT 6x6 BLOCK BASIC COLOR : BEIGE, WHITE, BLACK
special price :
9900 THB

สนใจสอบถามได้เลยค่ะ ลูกค้าเดิมของคิมลดราคาได้อีกหน่อยน้า
ถ้าซื้อจำนวนเยอะๆ ก็ลดได้อีกค่า ^^

สีเบจครีมค่ะมาใหม่ สวยมากๆ เลยค่ะ เป็นเบจครีมนะคะ ไม่ใช่เบจไข่ไก่่เหมือนที่เคยออกมา
รีบจองพร้อม confirm order กันได้เลยน้าคะ : )))

สีขาวออกขาวมุกๆ นะคะ มีประกายระยิบระยับด้วยค่ะ ไม่ได้ขาวจั๊วซะทีเดียว
แล้วแต่แสงไฟที่สะท้อนหรือแสงแดดสะท้อนกระเป๋าค่ะ สวยมากๆ เลยค่ะ

สีดำก็สวยมากๆ เลยนะคะ ออกไปทาง NAVY นิดนึง โดนแสงแล้วยิ่งสวย
ใครที่พลาด NAVY ไป คิมแนะนำตัวนี้ค่ะ ใครว่าสีดำไม่สวย สวยออกนะคะ ^^

สาขา GINZA

สาขา Shibuya

Contact me
♥ e-mail : k.karnkamol@yahoo.com
(รบกวนส่งรายละเอียด order และ cf order ทางนี้ค่ะ เช็คเมลล์ได้เร็วกว่า PM ค่ะ)

♥ pin : 21FC0371
♥ tel : 081 865 0000
คิมจะตอบ mail ได้เร็วสุดหรือถ้าอยากด่วนจริงๆ โทรมาเลยก็ได้ค่า
ถ้าไม่ได้รับโทรศัพท์ เดี๋ยวจะโทรกลับนะคะ ขอบคุณค่า ^^

กติกาการ Pre - Order
♥ ช่องทางการโอนเงิน SCB & K-BANK
♥ order และสอบถามทุกรุ่นเข้ามาได้เรื่อยๆ เลยนะคะ จัดส่ง EMS ฟรีทุกรายการค่ะ
♥ มัดจำ 50% หรือชำระเต็มจำนวนค่ะ กรณีไม่มีสินค้าที่ต้องการ โอนคืนเต็มจำนวนที่โอนมาค่ะ
♥ cf order พร้อมมัดจำ แล้ว no cc นะคะ เพราะบางวันซื้อของได้ทันทีที่ลูกค้าโอนมานะคะ ^^
♥ รับรองราคาขายถูกแล้วค่า งดต่อนะคะยกเว้นซื้อกันเยอะๆ เนอะ ^^
เนื่องจากที่ shop จำกัดการซื้อได้แค่คนละ 5 ใบเท่านั้นนะคะ
เพราะฉะนั้นจำนวนจะจำกัดมากๆ ค่ะ ถือไม่ซ้ำใครแน่นอน ^^

*** กรณีที่ order ที่ต้องการไม่มี รบกวนสำรอง order ลำดับที่ 2 มาด้วยนะคะ
สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ค่ะ ไม่รับเปลี่ยน โอนเงินคืน หรือคืนสินค้านะคะ
นอกจากพิสูจน์ได้ว่าเป็นของปลอม ซึ่งไม่มีทางแน่นอนค่ะ รบกวนลูกค้าระบุสีที่ต้องการให้ชัดเจนนะคะ
และหากลูกค้าสนใจรุ่นอื่นสามารถสอบถามเพิ่มเติมได้เช่นกันนะคะ สินค้าทุกชิ้นมีถุงผ้าและป้ายจากร้านนะคะ

BILBAO PRISM

ภาพด้านบนนี้คือสีใหม่นะคะ ไซส์เล็กพึ่งวางขายเลยค่ะ น่ารักมากๆ
ไซส์ใหญ่ก็มีเหมือนกันคะ มี 5 สีเช่นกันนะคะ

PRISM 7x7 BLOCK or 28x28 cm. sell price : 9XX0 THB
color : PINK, WHITE, BLACK, SKY-BLUE, LEMON

PRISM 10x10 BLOCK or 40x40 cm. sell price :
12XX0 THB
color : PINK, WHITE, BLACK, SKY-BLUE, LEMON

MUST HAVE !!! BILBAO Lucent

promotion พิเศษค่ะ!!!
LUCENT 6x6 BLOCK BASIC COLOR : BEIGE, WHITE, BLACK sell price : 9900 THB
รีบๆ ออเดอร์กันได้เลยนะคะ ก่อนที่สีขาวและเบจจะหมดอีกซะก่อน สีดำก็สวยมากๆ ค่ะ คอนเฟิร์มเลยน้า ^^

Bilbao Lucent Cosmetic Bag sell price : 3300 THB
สนใจจองได้ด้่วนค่ะ สีขาว - สีดำ - สีเบจครีม (ไม่ใช่สีไข่ไก่นะคะ)

seasonal#2 color : KHAKI, RED, CHOCOLATE
seasonal#3 color : MUSTERD, TURQUOISE, SILVER-BEIGE
seasonal#4 color : LIGHT ORANGE, DARK ORANGE, DARK BROWN
*** ตอนนี้ที่ TOKYO ของหมดแล้วทั้ง 9 สีเลยค่ะ ไม่มี schedule ในการผลิตใหม่แล้วค่ะ
เพราะเป็นสีพิเศษตาม seasonal ช่วงนั้นๆ เท่านั้นนะคะ นี่คือความพิเศษของเค้าค่ะ ^^

กระเป๋าเครื่องสำอางค์แบบชัดๆ

ถ้าเจอกันจะสอนพับนะคะ พับเป็นรูปหัวใจน่ารักเนอะ ^^

DARK BROWN
LIGHT ORANGE

DARK ORANGE

SEASONAL#4
ของหมดจากในประเทศญี่ปุ่นแล้วนะคะ ><"

ภาพนี้ถ่ายจากบีบีอ่ะค่ะ สีเลยไม่จริงนะคะ สีจริงคือสีตามภาพด้านบนค่ะ ^^

SILVER-BEIGE
TURQUOISE
MUSTARD

ลืมวางป้ายค่ะ X_X
*** ตอนนี้ที่ที่ญี่ปุ่น 3 สีนี้ไม่เหลือแล้วนะคะ ไม่มี schedule ในการผลิตใหม่แล้วค่ะ
เพราะเป็นสีพิเศษตาม seasonal ช่วงนั้นๆ เท่านั้นนะคะ นี่คือความพิเศษของเค้าค่ะ ^^

NEW!!! for BILBAO C

อยากดูรูปใหญ่ๆ จุใจคลิกที่นี่ค่ะ
http://www.facebook.com/album.php?aid=15015&id=100001854650873

BILBAO C HONEY
new collection for BILBAO C ค่ะ น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกก ๆ เลยค่ะ
ออกแบบสมคำว่าน้ำผึ้งเลย ลายรังผึ้งน่ารักมากๆ ^^
cosmetic bag sell price : 3300 THB
tote bag sell price :
7500 THB

METALLIC & SHINY COLLECTION

ฺBILBAO C size 36x39 รุ่นสีเมทาลิค : sell price : 7500 THB
BILBAO C cosmetic bag รุ่นสีเมทาลิค sell price : 3300 THB
BILBAO C cluth รุ่นสีเมทาลิค sell price : 7500 THB
color : CHARCOAL GRAY, SILVER, PINK, GOLD, BLUE, PURPLE

ที่ร้านเค้าแนะนำให้จัดกันเป็นชุดแบบนี้ น่ารักมากๆ เลยค่ะ

ห้อยแขนแล้วน่ารักมากๆ เลยค่ะ

zazzy_kimz
[SIZE=7]PAUL SMITH
[SIZE=7](limited japan only)

สินค้า่ทุกชิ้นเป็นสินค้าที่ available only in JAPAN นะคะ ที่ LONDON ไม่มีค่ะ
รายละเีอียดของสินค้ามีความพิเศษไม่เหมือนกันแน่นอน สนใจสินค้านอกเหนือจากนี้สอบถามได้ค่า
ราคาน่ารักทุกใบนะคะ ลูกค้าประจำลดได้อีกนะคะ ^^

สายห้อยโทรศัพท์ค่ะ ^^

CLASSIC STYLE with SWIRL WALLET
รุ่นคลาสสิคของสาวก PAUL SMITH เลยค่ะ หนังลูกวัวแท้ สวยมากๆ ช่องใส่การ์ดก็เยอะค่ะ
แถมใส่แบงค์เป็นช่องยาวได้โดยไม่ยับ มีช่องใส่เหรียญด้วย คุ้มที่สุด ^^

ลายแต่ละใบจะไม่มีทางเหมือนกันแน่นอนค่ะ
อันนี้ใช้กล้อง iphone ถ่าย เลยไม่ชัดเท่าภาพบนนะคะ ^^

รุ่นคลาสสิคเช่นกันค่ะ เห็นใบเล็กๆ แบบนี้
แต่ช่องใส่การ์ดก็เยอะมาก พกพาสะดวกนะคะ ^^

WINTER GIFT for WOMEN
รุ่นนี้ออกมาใหม่ล่าสุดค่ะ สำหรับคุณผู้หญิงโดยเฉพาะ เป็นหนังลูกวัวแท้ 100% นะคะ
เป็นคลัทส์หนัง ถือเป็นงานได้สบายๆ เลยค่ะ ^^

ราคาพิเศษค่ะตั้งแต่วันนี้ต้อนรับตรุษจีน 9900 > 9300 เท่านั้นค่ะ ^^

ราคาพิเศษค่ะตั้งแต่วันนี้ต้อนรับตรุษจีน 9900 > 9300 เท่านั้นค่ะ ^^

SEALED with LOVING KISS
รุ่นนี้น่ารักมากๆ หมดแล้วก็หมดเลยนะคะ
เป็นหนังม้าแท้ สีสันสดใสน่ารักมากๆ มีสี
VIOLET, PINK, BLACK

ราคาพิเศษค่ะตั้งแต่วันนี้ต้อนรับตรุษจีน 8900 > 8500 เท่านั้นค่ะ ^^

LONG WALLET FOR MEN Limited JAPAN
มีเฉพาะที่ญี่ปุ่นเท่านั้นนะคะ ประเทศอื่นยังไงก็ไม่มีค่ะ มีแต่ใบสั้นนะคะ

กระเป๋าตังค์ PS ส่วนใหญ่แล้วใช้หนังลูกวัวอิตาลีทำค่ะ
ราคาเลยค่อนข้างสูงกว่าหนังม้า แนะนำรุ่นนี้สวยที่สุดนะคะสำหรับคุณผู้ชายนะคะ ^^

กระเป๋าตังค์ PS ส่วนใหญ่แล้วใช้หนังลูกวัวอิตาลีทำค่ะ ของจริงสวยมากๆ ค่ะ
เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกของ winter gift สำหรับคนพิเศษนะคะ ^^

Short WALLET FOR MEN limited JAPAN
ถ้าถามว่า Limited ยังไง..
กระเป๋าเงินใบสั้นของ JP จะมีช่องใส่เหรียญด้านนึง และอีกด้านเป็นช่องใส่บัตรนะคะ
ในขณะที่ UK จะมีเพียงช่องใส่บัตรเท่านั้นค่ะ ใบนี้ useful กว่าเยอะค่ะ ^^

ราคาพิเศษค่ะตั้งแต่วันนี้ต้อนรับตรุษจีน 8700 > 8100 เท่านั้นค่ะ ^^

ราคาพิเศษค่ะตั้งแต่วันนี้ต้อนรับตรุษจีน 8900 > 8300 เท่านั้นค่ะ ^^

ราคาพิเศษค่ะตั้งแต่วันนี้ต้อนรับตรุษจีน 11500 > 10500 เท่านั้นค่ะ ^^

[SIZE=7] MARC JACOBS
+ LIMITED only in JAPAN

ลายใหม่ RINKA ของลงแล้วนะคะ order เข้ามาได้เลยน้า ^^
สวยมากๆ เลยน้า ><" ตัวนี้เป็น
hi-end limited only JP สอบถามราคาเข้ามาได้นะคะ

[SIZE=7]VIVIENNE WESTWOOD
& BURBERRY
[SIZE=7]& ANNA SUI [SIZE=7]handkerchieft

ผ้าเนื้อดีแน่นอนค่ะ ผ้านุ่ม ลูกค้าได้ไปแล้วติดใจกันทุกคนเลย ><
นำมาผูกผม หรือเป็นผ้าพันคอขนาดกลางก็ได้ค่ะ เก๋มากๆ คลุมตักเวลานั่งยังได้เลย ^^

อยากดูลายอื่นก็ add facebook คิมมาได้เลยค่า k.karnkamol@yahoo.com ค่ะ

VW

anna sui

RALPH LAUREN
mini scalf จากญี่ปุ่นค่า พึ่งไปซื้อมาเมื่อวานก่อนนี้เอง กำลังกลับไปบ้านที่ไทยแล้วค่ะ ^^
ผ้า silk 100% เลยนะคะ ลายน่ารักและดูดี แถมผ้านุ่มนิ่มสุดๆ ได้ไปรับรองไม่ผิดหวังเลยค่ะ
sell price : 1190 thb

VIVIENNE WESTWOOD
mini scalf จากญี่ปุ่นค่า ^^ เป็นผ้า Cotton 100% เลยนะคะ
แต่รอบนี้ไปซื้อมารู้สึกว่าผ้ามันไม่ธรรมดา ผ้าดีขึ้นค่ะ นิ่มกว่ารุ่นเ่ก่า จับแล้วรู้สึกดี ><
แถมรอบนี้เค้าทำขอบผ้าไม่เป็นสี่เหลี่ยมด้วย น่ารักมากๆ ค่ะ มีสีละผืนเท่านั้นนะคะ ^^
sell price ผืนละ 890 thb

mini scalf ทำเป็นผ้าพันคอผืนเล็กก็ได้คะ หรือใช้คลุมตักก็ยังได้เลยค่ะ
น่ารักมากๆ เลยคะ .. : )) ทุกผืน cotton 100% นะคะ
ผ้าดีขึ้นด้วยค่ะ นิ่มกว่ารุ่นเ่ก่า ><

เหลือแต่สีแดงนะคะ
sell price : 790 THB

ลายดอกไม้น่ารัก sell price : 650 THB
ตรงนั้นเป็น สติ๊กเกอร์นะคะ ไม่ได้ลอกออก ของใหม่ของแท้แน่นอนเลยค่ะ ^^

sell price : 490 THB โอนภายในพรุ่งนี้ลดเหลือ 450 ค่ะ : )))
ลายนี้น่ารักนะคะ เหลือผืนสุดท้ายแล้ว
ตรงนั้นเป็น สติ๊กเกอร์นะคะ ไม่ได้ลอกออก ของใหม่ของแท้แน่นอนเลยค่ะ ^^

sell price : 690 THB โอนภายในพรุ่งนี้ลดเหลือ 650 ค่ะ : )))
มีขลิบดิ้นทองด้วยค่ะ สวยและหรูหรามากๆ ราคาเลยสูงกว่านะคะ ^^
ตรงนั้นเป็น สติ๊กเกอร์นะคะ ไม่ได้ลอกออก ของใหม่แน่นอนค่า

กระเป๋า cher ขาย 550 THB ค่ะ
import ตรงจากญี่ปุ่นเลยค่ะ ^^

ตัวอย่างสินค้าที่ขายไปแล้วค่ะ

ลายแมวนี้สวยมากๆ เช่นกันค่ะ ตรงตรา VW มีเพชรด้วยนะคะ หรูสุดๆ ค่ะ

vw ผืนนี้หมดจากที่ JP แล้ว เอามาโชว์กันเฉยๆ ค่ะ ><

ส่วนน้อง BURBERRY พึ่ง sold out ไปเองค่ะ แต่ว่า order เพิ่มกันได้นะคะ ^^

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆ ค่า ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3