TM: แว่นกันแดด juicy couture,รองเท้า Boot หัวแหลม,ส่งต่อรองเท้า ZARA,Cheap Monday new 2,000,กระโปรง Nina Ricci, LC limited มือสอง, CPS ,search , dress ASOS,Cath Kidston
โดย ayakachan
ayakachan

***แม่ค้าชิวๆถามได้ตลอดเวลานะค่ะแต่ว่าถ้า cf ก้ตัดสินใจหน่อยอย่า cc เลยคร้า แม่ค้าขายถูกมากมายเลยค่ะ รับประกันตัวไหนบอกใหม่คือใหม่ค่ะ ตัวไหนมะมั่นใจสอบถามก่อนได้นะค่ะ***
ขอบคุณทุกท่านค่ะ

แว่นกันแดด juicy couture สภาพ like new เคยใส่ไป 1 ครั้ง อุปกรณ์ตามรูปเลยค่ะ
--ขาย 3,000 บาทรวมส่ง--

----------------------------------------------------------------------

รองเท้าบูทลูกฟูกสีดำยังไม่เคยใส่ค่ะ ซื้อมาจากร้านคุณฝน รบกวนยืมรูปเจ้าของร้านค่ะ size 36
--ขาย 400 บาทรวมส่ง--

------------------------------------------------------------------

ส่งต่อรองเท้า ZARA size 36 ได้มายังไม่เคยได้ใส่ค่ะ
--ขาย 1,500 บาทรวมส่ง--

-------------------------------------------------------------

ส่งต่อรองเท้า CNK size 36 ได้มายังไม่เคยได้ใส่ค่ะ
--Sold out--

------------------------------------------------------------

ส่งต่อรองเท้า size UK 3.5 ได้มายังไม่เคยได้ใส่ค่ะ
--ขาย 300 บาทรวมส่ง--

-------------------------------------------------------

รองเท้า Floral Print Oxfords size 6 จาก forever21 ของใหม่

-----------------------------------------------------------

1.เสื้อ crop ลายดอกไม้สวยจาก ginatricot size xs มือสองใส่ไป 1 ครั้ง

-------------------------------------------------------------

2.เสื้อเชิ๊ตสวยๆมือหนึ่งจาก wetsel size s
--ขาย 500 บาทรวมส่ง--

-------------------------------------------------------------------

3.กระเป๋าหนัง Charles&Keith หิ้วได้หลายแบบ เคยถือออกนอกบ้าน 1 ครั้งถ้วน 55

-----------------------------------------------------

4.เสื้อตัวสั้นผูกเอวกำลังอินจาก ginatricot size 34 หรือ s นะค่ะ มือสองสภาพดีค่ะ

-----------------------------------------------------------

5.เสื้อยืดสีม่วงจาก spirit of clothes size M แขนค้างคาว น่ารักดีค่ะ

------------------------------------------------------------------

6.Cheap Monday Contrast Stitch Narrow Jeans size 26*34 ของใหม่ค่ะ
70% cotton, 27% polyester, 3% spandex
--ขาย 2,000 บาทรวมส่ง--

---------------------------------------------------------------

7 : ส่งต่อเสื้อ senada น่ารักมากเพิ่งได้มาแต่มะเหมาะกะตัวเองค่ะ
-- ขาย 450 บาทรวมส่ง--

----------------------------------------------------------------

8 : เสื้อยืดแขนตาข่าย จาก forever 21 มือสอง size s สภาพดี
-- ขาย 300 บาทรวมส่ง--

-----------------------------------------------------------------

9 : กระโปรงเอวสูงสีม่วงจาก Nina Ricci เอว 26-26 สะโพก 35-36 น่ารักดีค่ะ
-- ขาย 450 บาทรวมส่ง--

-------------------------------------------------------------------

10 : เสื้อสีฟ้าอ่อนจาก anna sui ใส่ทำงาน size s สีจิงฟ้ากว่าในรูปนิดหน่อยนะค่ะ
-- ขาย 400 บาทรวมส่ง--

-------------------------------------------------------

11.LC limited สีชมพู พับไม่ได้ size M หูยาวค่ะ มือสองสภาพดีด้านในไม่มีขาด มุมกะเป๋ามุเปงขุยนิดหน่อย หูนิ่มบ้างแล้วค่ะ รอยซักออกได้นะค่ะ
--Sold out --

-------------------------------------------

12.LC new red size M หูสั้น
--ขาย 3,200 บาทรวมส่ง--

--------------------------------------

13.Coach siganature tote bag used like new
--ขาย 5,000 บาทรวมส่ง--

-----------------------------------

14.เสื้อยืดตกแต่งลูกไม้ จาก CPS size xs มือสองสภาพดีค่ะ

-----------------------------------------------------------------------

15.เสื้อแขนกุดคอตั้ง ของใหม่ size s จาก FOX

--------------------------------------------

16.เดรสยีนส์แขนกุด size M ของใหม่ แบรนด์สยาม

------------------------------------------------

17.เสื้อยืดแบบเก๋ดีจาก CPS sz XS มือสองใส่ไป 1 ครั้ง
----350 บาท รวมส่ง--

18.ชุดเสื้อกั๊กมีกระโปรงเย็บติดจากเกากลี sz s-m มือ 1 ป้ายห้อย
----400 บาท รวมส่ง--

---------------------------------------------------------

19.Dress bodycon ASOS มือสองใส่ไป 1 ครั้ง sz 8 ยืดตามตัวค่ะ
----600 บาท รวมส่ง--

--------------------------------------------------------------------------

20.ASOS Printed Top มือสองสภาพดี sz 8 ตัวปล่อย
----500 บาท รวมส่ง -----

--------------------------------------------------------------------

21กระเป๋า Cath Kidston Tulip mesenger bag ของใหม่ค่ะ
--3,500 บาท รวมส่ง--

--------------------------------------------------------------------------------

22.Blazer ลายดอกไม้ผ้าบางใส่สบาย จาก Disney Thailand sz 2 สภาพดีมากค่ะ
--ขาย 400 บาท รวมส่ง--

-----------------------------------------------------------------------------
23-24.กระโปรง ยี่ห้อ search ไซต์ M ค่ะ ของใหม่ค่ะ
--ขายตัวละ 400 บาทรวมส่ง--

-----------------------------------------------------------------------------------

-----------------------------------------------------------------------------------

25.เสื้อสีม่วงจาก Disney Thailand มีเกาะอกแยกชิ้นค่ะ น่ารักดีค่ะ มีสร้อยด้วย สามารถเอาออกได้ค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใส่ sz 3 เหมาะกับสาว M ค่ะ
--ขาย 550 บาทรวมส่ง--

------------------------------------------------------------------------------------

26.รองเท้าหนังแบบเท่ห์ออกแนววินเทจนิดๆสีน้ำตาลแดง ไซต์ 36 จาก L'ourson ของใหม่ยังไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีกล่องให้ค่ะ
--ขาย 1,000 บาทรวมส่ง-

------------------------------------------------------------------------------------

27.เสื้อเชิ้ตจาก Asos ลายดอกไม้ น่ารักอีกแล้วค่ะ ไซต์ 10 แต่สาว ไซต์ 6-8 ใส่ได้ค่ะไม่ใหญ่ สภาพดีมาก ใส่ไป 1 ครั้ง ได้มาแพง

28.ของส่งต่อเดรสคอบัวค่ะ จาก Affordable Chic ไซต์ s แต่แม่ค้า ติดสะโพกนิดหน่อยค่ะ เลยมาส่งต่อ
--ขาย 400 รวมส่ง--

---------------------------------------------------------------------------------------

29.เสื้อสีส้มแขนตุ๊กตาคอวีตกแต่งกระดุมน่ารักมากค่ะ จาก Disney Thailand ไซต์ 3 ตัวไม่ใหญ่มากค่ะเอวด้านหลังมียางยืด คอลึกหน่อยนะค่ะ ต้องใส่เสื้อด้านใน ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 500 บาทรวมส่งค่ะ

สนใจติดต่ออ้อย [email]naowarat_k16@hotmail.com[/email] or PM or 0813860894
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3