Update!!...COACH == DKNY == LE SPORTSAC == KITSON == PAUL & JOE == KATHY == BILABONG == AGNES B. == กระเป๋าเดินทาง == ETC...
โดย gift_9
gift_9
Update...รับประกันของแท้ทุกชิ้น ให้ราคาถูกสุดๆค่ะ เพราะต้องการเคลียร์ของที่บ้าน ซื้อมาเก็บเยอะไปหน่อย ไม่ได้ขายเอากำไร อย่าต่ออีกเลยนะคะ ลองเช็คราคาที่อื่นดูก่อนได้ ส่งให้ฟรีทุกชิ้นค่ะ... สนใจกรุณาติดต่อ natty.nch@gmail.com หรือโทร 088-0905036 (ไม่ค่อยเปิด pm ค่ะ)

=================

นาฬิกาสวยๆซื้อจาก shop ในเมกา พร้อมใบรับประกัน ของใหม่ทุกเรือน ยังมีพลาสติคปิดหน้าปัทม์และป้ายห้อยค่ะ

รูปรวมพร้อมป้ายชื่อนะคะ....

เหลือเรือนสุดท้ายแล้วค่ะ พิเศษไปเลยสองพันถ้วนค่ะ

DKNY Essentials Series Ladies NY4300
ราคาป้ายUS$155 ขาย...2,200 บาท

Watch Information:
Band material: Stainless Steel
Band length: women's-standard
Case material: Stainless steel
Dial Color: Gray
Bezel Material: Stainless Steel
Movement: Quartz

NEW ITEMS:

ใหม่มือหนึ่งค่ะ

Coach Poppy Wallet/wristlet 43799 มีช่องซิป 2 ช่องค่ะใบใหญ่ (8"x5").....2,400 บาท CF

COACH Signature Checkbook Wallet (4197:cool:
>>4,400 บาท CF

KITSON Tote (15"x8.5"x4.5")....550 บาท

L'est Rose Shopping Tote (16"x11") จากญี่ปุ่นค่ะ พีวีซีพิมพ์ลายกุหลาบข้างในมีเป๋าเล็กอีกใบ มีหมุดปิดปากกระเป๋าด้วย สีหวานมากค่ะ....690 บาท

กระเป๋าเครื่องสำอางค์ Paul & Joe (ชุด 2 ชิ้น)....550 บาท CF

กระเป๋า Agnes B ยาว 32 สูง 17 ฐานกว้าง 14 (ซม.) ขาย 300 บาท

กระเป๋า Cecil Mc Bee Shopping Tote ใบใหญ่ 17x11"....590 บาท

กระเป๋าเดินทางล้อลากจาก King Power ลายโดราเอมอน
(cabin size-นำขึ้นเครื่องได้ค่ะ) 1,500 บาท
**ส่งไม่ไหวค่ะใบใหญ่นัดมารับของนะคะ**

กระเป๋าเดินทางล้อลากจาก King Power ลาย Mickey
(cabin size-นำขึ้นเครื่องได้ค่ะ) 1,200 บาท
**ส่งไม่ไหวค่ะใบใหญ่นัดมารับของนะคะ**

Kathy Van Zeeland กระเป๋าถือ/สะพายหนังสีดำมันวาว Buckle เงินเงางาม....1,600 บาท(ลดแล้วลดอีกเพราะมีคนต่อแล้วเงียบ...อยากได้เท่าไหร่บอกมาค่ะ/ตอนซื้อสามพันกว่าแล้วค่ะป้ายราคายังอยู่ครบ)
     ด้านหลังกระเป๋าค่ะ

Le Sportsac ลายดอกไม้สวยหวาน....500 บาท CF

Victoria Secret Plastic Tote(14"x13").....ใบใสใสไม่ต้องกลัวเปียก...800 บาท

BILLABONG WALLET กระเป๋าสตางค์พับ 3 ตอนค่ะ....400 บาท

KIPLING Wallet สีเทาเข้มซื้อจาก Kingpower 1,200....ขาย 500 บาท

MARC JACOB Flower Tote มีสายสะพายกับหูหิ้วค่ะ.....1,100 บาท

XOXO Cosmetic Pouch กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์...ลายน่ารัก ข้างในบุผ้าสีชมพู $18 ขาย... 450 บาท

COACH SCRAF ผ้าพันคอผืนยาวแบบหนา(wool)มีประกายวิ้งๆในผ้า เหมาะกับหน้าหนาวค่ะ.... 1,900 บาท

เสื้อPOLO RALPH LAUREN Size M แท้
จากช้อปที่เมกา.... 950 บาท

USED items:มือสองสภาพดี...

กระเป๋าเดินทางล้อลาก/คันชัก/หิ้วได้ จาก Disney Store ที่เมกา (16"x14"x8")
สวยมากค่ะสีชมพูสด ข้างๆเป็นสีทองประกายเพชรวิ้งๆ เหมาะสำหรับเด็กผู้หญิงค่ะ (ซื้อให้ลูกสาวแต่ใช้ครั้งเดียวก็โตซะก่อน) จุพอๆกับกระเป๋าเดินทางใบเล็กค่ะ... 800 บาท CF
**นัดมารับของนะคะ ใบใหญ่ค่ะ** ใครรับใบนี้จะแถมกระเป๋าเป้ Mip ม้ายูนิคอร์นใบใหญ่สีเดียวกันจากดิสนีย์ที่เมกาให้คู่กันค่ะ (ใช้หนเดียว เหมือนกันค่ะ) รับรองลูกสาว/หลานสาวต้องกรี๊ดค่ะเพราะสองใบนี้น่ารักมาก...หาซื้อในไทยไม่มีนะคะ

ล้อลากยังใหม่เลยค่ะ แถมใบนี้ค่ะ (เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้)

LONGCHAMP ใบยาว11.5"xสูง 8" เป็นกระเป๋าถือก็ได้ สภาพดีมากค่ะ....ขายใบละ 600 บาท (สองใบพันถ้วนค่ะ)

COACH Hampton handbag....ใช้ไปสองครั้ง สภาพดีเกิน 95% ขนาด 14"x11.5" ขาย 3,900 บาท SOLD

COACH Poppy Wristlet (Leather black/gold) 700 บาท SOLD
ไม่มีตำหนิ สายคล้องสีทองจางนิดหน่อยค่ะ

Fossil กระเป๋าหนังทั้งใบแต่งเลื่อม/หมุดทอง...800 บาท

XOXO กระเป๋าสีเงิน/ขาว สภาพ80% (13"x8") 400 บาท

กระเป๋าปักเลื่อมจาก Lane Crawford HK หูไม้ไผ่...สีสวยค่ะ ขาย 500 บาท CF

ขอบคุณ SBN และคณะค่ะ....^_^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3