ถามเรื่องSizeเข็มขัดทีครับ
โดย Kultara
Kultara
พอดีผมจะฝากอาซื้อเข็มขัด ที่ยุโรป เเต่ไม่มั่นใจเรื่อง Size เข็มขัดอะครับ เคยลอง InItiales cuir utah 95cm
มันใหญ่ไปมากเลยอะครับ ผม เอว 29 ควรซื้อ size ไหนอะครับ เผื่อไว้นิดหน่อยก็ได้อะครับ พอดีไม่มี เวลาไปลองที่ร้านจริงๆๆ ที่ถามนี้ เพื่อต้องการ ความมั่นใจอะครับ พอดีลองใช่สายวัดดูเเล้วเหมือนกัน ขอบคุนครับ ขอโทษทีที่รบกวน
BOTANIC
คิดว่าขนาด 85 น่าจะโอเคคับ

เผื่อไว้ใส่เอวต่ำได้ด้วยคับ
Kultara
ขอบคุนครับบ
Kultara
ขอถามคุณ BOTANIC อีกทีนะครับ ถ้า เอวสัก 30-32 ควรใส่ ไซส์ไรอะครับ (หวังว่าพี่จะเข้ามาดูอีกรอบนะครับ ขอบคุณครับ พอดีจะฝากซื้อให้พี่อีกคนด้วย)
BOTANIC
ถ้าเอว32ก็พอๆๆกับผมใช้90คับ

ปล อย่าเรียกพี่เลยคับพึ่งเลข2ได้ไม่กี่วันเองคับ><
Kultara
ขอบพระคุนครับ ที่ช่วยชี้เเนะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3