มี หลุย กับ บาลอง มาแลกค่ะ
โดย francothai
francothai
สินค้าเป็นของแท้ค่ะ ไม่นิยมของปลอมค่ะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนและไม่รับคืนนะค่ะ คิดให้ดีก่อนตัดสินใจ CF นะค่ะ

ถ้าสงสัยอะไรตรงไหนสอบถามได้ค่ะ กระเป๋าได้ผ่านการตรวจสอบมากแล้วค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1264206

CF แล้วไม่หายหน้านะค่ะ เพราะฉนั้นตัดสินใจให้ดีก่อนนะค่ะ มีปัญหาอะไร ติดตรงไหนคุยกันได้ค่ะ

จ่ายเงินตอนไปรับของค่ะ อยากได้เท่าไหร่ต่อมาเลยค่ะ ให้ได้ก็ให้ค่ะ อย่าถามว่าลดได้เท่าไหร่ แม่ค้าทำใจลบากค่ะ

นัดรับของหรือนัดดูของได้ค่ะ แถวสุขุมวิทค่ะ

ของใหม่ค่ะ LV pochette MILLA MM Monogramme ได้มาเป็นของขวัญวันเกิด แต่มันเล็กเกินปสำหรับแม่ลูกสองอย่างเรา เลยขอส่งต่อให้เพื่อนๆจ้า ขาย ราคาแลก 12500 บาท มือหนึ่งราคานี้หาไม่ได้แล้วนะค่ะ มีการ์ด , ถุงผ้า , กล่อง ให้จ้า อันนี้รับแลกด้วยค่ะ เสนอมาทาง PM ได้เลยค่ะ ขอสภาพดีถึงดีมากเลยนะค่ะ ถ้าเกือบใหม่ได้ยิ่งยินดีเลยค่ะ

USED BALENCIAGA CITY COLLECTION LIMITEE EDITION 2010 สี bleu ciel ตอนนี้หายากแล้วค่ะ
กระเป๋าใช้งานน้อยมากค่ะ ใครได้ไปรับรองคุ้มค่ามากค่ะ ผ่านห้องตรวจสอบมาแล้วค่ะ เพื่อความสบายใจของลูกค้าและแม่ค้าเองค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1252337
กระเป๋าใช้ไม่ถึงห้าครั้งค่ะ สายสะพายแข็งค่ะ หูก็แข็งค่ะ หนวดก็แข็งอยู่ค่ะ ใครได้ไปบอกได้เลยว่าสุดคุ้มค่ะ
ราคารับแลก 37000 บาท นัดดูสินค้าได้ค่ะ อันนี้รับแลกด้วยค่ะ เสนอมาทาง PM ได้เลยค่ะ ขอสภาพดีหรือเกือบใหม่ หรือว่ายิ่งใหม่ก็ยินดีค่ะ ส่วนต่างตกลงกันได้ค่ะ

กระเป๋าผ่านการใช้งานมาแล้วนะค่ะ จะให้เหมือนใหม่แกะกล่องคงไม่ได้นะค่ะ อันนี้เข้าใจตรงกันนะค่ะ

มีอุปกรณืให้ทุกอย่างค่ะ ถุงผ้า , การ์ด,ตัวอย่างหนังของกระเป๋าค่ะ, พร้อมทั้งใบเสร็จตัวจริงค่ะ

มีรอยถลอกนิดหน่อยค่ะ แต่แทบมองไม่เห็นค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ

ตอนนี้เราพาน้องบาลองไปขัดสีฉวีวัลมาแล้วจ้า รอยเปื้อนนิดหน่อยและถลอกที่เคยมี ก็เหลือเพียงแทบมองไม่เห็นจ้าถ้าไม่เพ่งดูจริงๆนะค่ะ

ติดต่อแม่ค้าทาง pm หรือว่า e-mail : [email]martin_supie@hotmail.fr[/email]

ขอบคุณสบามแบรนด์เนมค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3