กระทู้นี้ไม่มีเลย 1000 บาทค่ะ ถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้วค่ะะะะ >>>> KLOSET, TOPSHOP, SENADA,DANCING RIOT, MISS SIXTY, DIESEL, HIMMA
โดย marry
marry
[SIZE="3"]สอบถามทาง pm นะคะ
ให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่ะ
สินค้าไม่รวมค่าจัดส่ง ลงทะเบียน 30 ems 50 บาทค่ะ

สินค้าทุกชิ้น[SIZE="4"]งดต่อรองราคานะคะ เนื่องจากตั้งไว้ถูกมากแล้วค่ะ

กระโปรง topshop สีเทาไซส์ us4 สภาพดีใช้งานน้อย ขาย 700 บาท

เสื้อกั๊ก topshop ไซส์ us4 ของใหม่ ไม่เคยใส่เลยค่ะ ขาย 1000 บาท

เสื้อกั๊ก senada ไซส์ s สภาพดี ใส่กับเสื้อกล้ามน่ารักมากค่ะ ขาย 500 บาท

กางเกงขาสั้นเอวสูง senadaไซส์ s ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ สภาพดีไร้ตำหนิ ขาย 900 บาท

เสื้อ senada ไซส์ s สภาพดีมาก ขาย 650 บาท

เสื้อคอจีน kloset size s สภาพดีมาก ขาย 700 บาท

เสื้อแขนกุด คอถ่วงของ miss sixty ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ ซื้อมาประมาณ 6000 บาท ขาย 850 บาท

เสื้อลายจุด dancing riot สภาพเหมือนใหม่ ขาย 800 บาท

กระโปรง himma free size ขาย 700 บาท (เหมาะกับสาวไซส์ s ค่ะ)

เสื้อยืดคอกลม diesel ขาย 500 บาท
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3