รบกวนช่วยดู GUCCI ใบนี้ให้หน่อยนะคะ
โดย mgtogether
mgtogether
ได้ GUCCI ใบนี้มาจากญาติผู้ใหญ่ค่ะ ใบนี้น่าจะเก่ามากแล้ว อยากทราบว่าเป็นของแท้รึเปล่าคะ

** รบกวนด้วยนะคะ **
Meesook
ใบนี้ปลอมนะคะ ป้ายมุมไม่เหลี่ยม font ตัวหนังสือและตัวเลขไม่ใช่ font ของแท้ วัสดุดูคุณภาพไม่ค่อยดีค่ะ

Originally Posted by mgtogether
ได้ GUCCI ใบนี้มาจากญาติผู้ใหญ่ค่ะ ใบนี้น่าจะเก่ามากแล้ว อยากทราบว่าเป็นของแท้รึเปล่าคะ

** รบกวนด้วยนะคะ **
pop_pop_dc@hotmail.com
ใบนี้ปลอมค่ะ
suiteeruk
ปลอมค่ะ (อีกเสียง)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3