================================= COACH ZOE สองใบสุดท้าย + DKNY lady watch SALE SALE อยากขายจ้า ดูก่อนค่ะ ขายถูกจิงๆ =================================
โดย immi_87
immi_87
:p สินค้าทั้งหมด หิ้วเองจาก USA ค่ะ ของแท้แน่นอน (พอดีไป business trip กับบริษัทมา เลยหิ้วมานิดหน่อย) ขายถูกมากๆค่ะ อยากขายค่ะ ลดเพิ่มอีกค่ะ
สามารถนัดรับของได้ตามสถานีรถไฟฟ้าหลังเลิกงานค่ะ สำหรับคนที่อยู่ต่างจังหวัด ส่ง EMS ขอเพิ่ม 50 บาทนะคะ
ของมีแค่อย่างละชิ้นเดียวเท่านั้นค่ะ หมดแล้วหมดเรย ต่อรองได้นิดหน่อยค่ะ ขายได้ขายนะคะ
สำหรับคนที่ยังไม่พร้อม โอนครึ่งนึงจองก่อนได้จ้า โทรมาสอบถามนะคะ
รูปถ่ายจะไม่่ค่อยชัดมาก เพราะว่าถ่ายจาก iphone แต่ว่าไปเอารูปในเน็ตมาลงให้แล้วนะคะ
ขอบคุณจ้า
การันตีของแท้ค่ะ แนบ Gift Certificate ให้ดูสำหรับ COACH ทุกใบค่ะ
Gift certificate นี่ออกมาให้จาก shop นะคะ ปกติแล้วถ้าเราซื้อเป็นของขวัญเนี่ย เค้าจะออกให้ เพื่อว่า ในกรณีที่ผู้รับอยากเปลี่ยนเนี่ย ก็ให้นำใบนี้มาเปลี่ยนของได้ใน shop ที่อเมริกาค่า เพื่อความสบายใจของลูกค้าทุกคน ใบ certificate ก็มีชื่อของแม่ค้าอยู่นะค้าเพราะเเม่ค้าจ่ายบัตรเครดิตค่า :D
ลดเพิ่มรอบสองแล้วค่ะ อยากให้ไปไวๆ กระเป๋าคุ้มมากมาย อีเมล์มาสอบถามได้จ้า ถูกกว่าแน่นอน ลองเช็คราคาดูได้ค่ะ
email address : immi_87@hotmail.com
Tel: 089-779-6040 หรือ 0865464564
ถ้าสนใจ อีเมล์ / PM มาได้ค่ะ
ชื่อบัญชี : Natcha Niyomthammakit
เลขที่บัญชี : 179-458-5248
ธนาคารกรุงเทพค่ะ

1. NEW COACH SATEEN SIGNATURE LARGE BROOKE BROWN TOTE 14146
ใบนี้ใบใหญ่ค่ะ คุ้มราคาแน่นอน หิ้วได้สองแบบ ตามรูปค่ะ สำหรับใบนี้ แถม dust bag ให้ด้วยนะ
สายถือจะยาว 8" สายสะพายไหล่ 14" ขนาด: 14.5" L X 13.5" H X 4.5"
ราคาป้าย $ 350 ขายแค่ 9500 บาทค่ะ >>พิเศษสุดๆ 8600 เค้าขายกันเป็นหมื่นนะค้า >> ลดฉลอง SOLD ka.

2. NEW COACH LEATHER PLEATED EAST WEST GALLERGY BAG TOTE 13759
ใบนี้เป็นหนังทั้งใบสีดำค่ะ ใบนี้ขายถูกมากๆ แค่ 7500 บาทเท่านั้น ลดแล้วจ้าาาาาาเหลือ SOLD ka.....

3. NEW COACH SIGNATURE CNV ZOE LARGE BROWN TOTE F14709
ใบนี้ใบใหญ่เหมือนกัน หิ้วได้สองแบบ เพราะมีสายสะพายเพิ่มให้ด้วย น่ารักมากๆ สำหรับในรูปจากเว็ปจะเป็นใบเล็กนะคะ หาตัวอย่างใบใหญไม่เจอ
สายถือจะยาว 20" สายสะพายไหล่ 34-38" ปรับได้ค่ะ เอาไว้สะพายข้าง
ขนาด: 14" L X 13" H X 5"
ราคาป้าย $ 398 ขายถูกอีกตามเคย 9000 บาท ลดแล้วค่า เหลือแค่ 8000 เท่านั้น >> 7600 บาท>> SALE 7100 bath ka

4. NEW COACH SIGNATURE LTH ZOE LARGE BLACK TOTE F14706
ใบนี้เหมือนใบข้างบนค่ะ แต่ว่าเป็นหนังสีดำทั้งใบ หนังนิ่มมากๆเรยนะ แถม dust bag จ้า
สายถือจะยาว 20" สายสะพายไหล่ 34-38" ปรับได้ค่ะ เอาไว้สะพายข้าง
ขนาด: 14" L X 13" H X 5
ราคาป้าย $ 498 ขายแค่ 9500 บาทค่ะ ลดอีกค่ะ อยากขายนะ 8500 ค่ะ >> 8000 บาทค่ะ>> SALE แล้วค่ะ 7500 baht

5. NEW NINE WEST WHITE TOTE
ใบนี้นอกเรื่องนิดหน่อยย ของ nine west จ้า ใบนี้ลดกันไปเรย แค่ 3200 บาทถ้วนๆ อยากให้ไปไวๆเรย SOLD ka

6. NEW REEBOK DUFFLE SPORT BAG
กระเป๋าฟิตเนสสีชมพู จี๊ดจ๊าดมากมาย 20 นิ้ว อยู่ใน พลาสติกจ้า ยังไม่ได้ แกะเรย โชว์ทั้งใบให้ดูไม่ได้ แต่นารักแน่นอน ขายเพียง 850 บาท เอารูปตัวอย่างในเว็ปมาให้ดู ว่ากางออกมาแล้วจะเป็นยังไงค่ะ

7. NEW DKNY WATCH NY 4444
สายเหล็กแค่ หน้าปัดสีเหลี่ยม ตรงตัวเรือนมีเขียนคำว่า DKNY รอบๆด้วยนะ ขายแค่ 3500 บาท >> SOLDบาท

8. NEW DKNY WATCH NY 4328
ตัวนี้สายสีน้ำตาลทั้งหมดเรยหน้าปัดมีลายสวยมากๆ ใส่แล้วเหมือนใส่กำไลข้อมือจ้า ราคา ลดค่ะ 3500 บาท >> 3000 บาท >> ลดที่สุดในโลก 2800 (ที่อื่นเค้าขายกัน 3500 นะ) >> SALE 2500 baht

9. NEW DKNY WATCH NY 9100
ตัวนี้ก็ตัวเรือนเป็นเหล็กเหมือนกัน ที่สายมีเหล็กคล้อง เขียนคำว่า DKNY เลื่อนได้ ทันสมัยมากๆ ราคา ราคา ลดค่ะ 3500 บาท >> SOLD

10. NEW XOXO WATCH
ตามรูปเรยจ้า สายหนังสีดำ ล้อมเพชรจ้า หน้าปัดลายน่ารักมัก ขายเพียง 2200 บาทค่า ลดแล้วจ้า 1700 บาทเท่านั้น!!!! >> ลดอาทิตย์นี้ค่ะ 1500 บาท >> SOLD.

11. BATH AND BODY WORKS ขอฝากขายนิดนึงจ้า ซื้อมาเยอะเกินใช้ไม่หมด ของใหม่ทั้งหมดค่ะ
ราคา ขวดละ 300 บาทเท่านั้นจ้าถูกกว่าราคาทุนเรย สำหรับครีมทุกกลิ่นตามรูป สองขวดลด 50 บาท สามขวดลด 100 บาทค่า
ราคา แพ็กคู่ แชมพู ครีมนวด cherry blossom SOLD
และแถมท้ายด้วยน่ำหอมกลิ่น sweet pea ขวดใหญ่ค่ะ 850 บาทค่ะ

1. Twilight woods
2. Sealand Cotton
3. Cherry blossom
4. Sweetpea forever
5. Dancing Water
6. Japanese cherry blossom ค่ะ
7. PS I love you

Thanks to SBN ka.
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3