★★ นาฬิกา Tendence และ Glam Rock รุ่นฮิปและฮิตสุด ๆ ราคาพิเศษสุดครับ ★★
โดย armaniez
armaniez
ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ทาง PM
เบอร์โทรศัพท์: 086-5617673 อาร์มครับ
หรืออีเมลล์ที่ army_cooly_x@hotmail.com

** ผมสะดวกรับโทรศัพท์มากกว่าครับ โทรมาหรือ msg มาก็ได้ครับ
เพราะระหว่างวันผมไม่ได้ใช้เน็ต ขออภัยหากตอบ PM และ E-mail ที่สอบถามเข้ามาช้าครับ **

** ผมขออนุญาตขายให้กับลูกค้าที่ พร้อมโอนก่อนและคอนเฟิร์มแล้วเท่านั้นนะครับ **

Tendence รุ่นฮิตสุด ๆ ใหม่ + แท้ 100 %
★ ราคาสุดพิเศษจริง ๆ ครับ ★

ภาพจากเว็บครับ

ภาพที่ลงเป็นรุ่นเดียวกันครับ แต่เป็นซีรียส์เก่า ของผมที่ลงเป็นซีรียส์ใหม่
ต่างกันที่เข็มสั้น-เข็มยาว และหน้าปัดเล็กที่ 6 นาฬิกาแทนโลโก้้ครับ

• สินค้าใหม่ + แท้ 100 %
• หน้าปัด Stainless Steel และ Hi-Tech Polycarbonate แสดง Chronograph และวันที่
• สายซิลิโคนสีดำ.
• เส้นผ่านศูนย์กลางหน้าปัด 50 มม.
• หน้าปัดแสดงตัวเลข 3 มิติ
• หน้าปัดหนา 16 มม.
• Quartz Swiss Movement
• กระจกมิเนรัล ป้องกันรอยขีดข่วน
• เข็มพรายน้ำ ช่วยให้มองเห็นเวลาในที่มืด
• กันน้ำได้ที่ระดับ 10 ATM (ประมาณ 100 เมตร)
• จัดส่งพร้อมกล่อง + คู่มือ + ใบรับประกัน

รุ่นนี้ซีรียส์เก่าราคาช็อปไทยอยู่ที่ 22,500 บาท
ราคาพิเศษสุด 18,000 บาทครับ

Glam Rock รุ่นสุดฮิต Miami Collection
ใหม่ + แท้ 100 %
★ ราคาสุดพิเศษจริง ๆ ครับ ★

--- มีเท่าที่ลงเท่านั้น หมดแล้วหมดเลยครับ ---
--- ราคาต่อรองได้ ขายได้ขายครับ ---

เรืือนที่ 1 [เหลือ 2 เรือนละครับ!!]

รุ่นนี้จะคล้าย ๆ กับรุ่นของ Fergie ต่างกันที่ประดับเพชรครับ

ขนาดของเกล็ดงูเรียงตัวเ่ท่ากัน เป็นระเบียบทุกเรือนครับ
ไม่ใหญ่บ้าง เล็กบ้างครับ

เรืือนที่ 1 (a)

เรืือนที่ 1 (b) [CF ครับ]

เรืือนที่ 1 (c)

รูปจากเว็บครับ

• หน้าปัดแสตนเลสสตีลแท้แสดง Chronograph และวันที่
• ขอบหน้าปัดและสายเป็นหนัง Python แท้ Handmade in France
• เส้นผ่านศูนย์กลางหน้าปัด 46 มม.
• หน้าปัดหนา 12 มม.
• Synthetic Sapphire
• ฝาหลังและเม็ดมะยมแสตนเลสสตีลแท้
• พรายน้ำ ช่วยให้มองเห็นเวลาในที่มืด
• กันน้ำได้ที่ระดับ 10 ATM (ประมาณ 100 เมตร)
• จัดส่งพร้อมกล่อง + คู่มือ + ใบรับประกันครบครับ

เรือนนี้เซ็นทรัลชิดลมราคาขายอยู่ที่ 64,900 บาท
ราคาพิเศษสุด 19,500 บาทครับ

ลดพิเศษสุดวันนี้เหลือ 18,500 บาทครับ

เรืือนที่ 2

รูปจากเว็บครับ

• ขอบหน้าปัดและสายเป็นซิลิโคนพิมพ์ลายหนังจระเข้
• แสดงวันที่
• เส้นผ่านศูนย์กลางหน้าปัด 49 มม.
• หน้าปัดหนา 13 มม.
• Synthetic Sapphire
• ฝาหลังและเม็ดมะยมแสตนเลสสตีลแท้แบบขันเกลียว
• บัคเคิลแบบปีกผีเสื้อ
• พรายน้ำ ช่วยให้มองเห็นเวลาในที่มืด
• จัดส่งพร้อมกล่อง + คู่มือ + ใบรับประกันครบครับ

ช็อปไทย Glam Rock ขายอยู่ที่ 35,xxx - 8x,xxx บาท
ราคาพิเศษสุด 12,500 บาทครับ

รายการสินค้าที่ขายไปแล้วครับ

นาฬิกา Glam Rock สายซิลิโคนสีแดงพิมพ์ลายหนังจระเข้ หน้าปัด Chronograph แนวสปอร์ต --- ขายแล้วครับ

นาฬิกา Glam Rock สายซิลิโคนสีดำ หน้าปัดแสตนเลสสตีลแท้ Chronograph --- ขายแล้วครับ

นาฬิกา Glam Rock สายหนัง python แท้ หน้าปัด Chronograph --- ขายแล้วครับ

นาฬิกา Glam Rock สายซิลิโคนสีดำพิมพ์ลายหนังจระเข้ หน้าปัด Chronograph แนวสปอร์ต --- ขายแล้วครับ

นาฬิกา Glam Rock Small Second สายหนังแก้วสี Light Bronze ขอบหน้าปัดลายเสือ --- ขายแล้วครับ

นาฬิกา Glam Rock สายซิลิโคนสีดำพิมพ์ลายหนังจระเข้ หน้าปัดตัวเลขโรมัน --- ขายแล้วครับ

นาฬิกา Glam Rock Chronograph สายซิลิโคนสีขาว หน้าปัดแสตนเลสสตีลดำ --- ขายแล้วครับ

นาฬิกา Glam Rock Chronograph สายซิลิโคนสีส้ม หน้าปัดแสตนเลสสตีลดำ --- ขายแล้วครับ

นาฬิกา Glam Rock สายหนังสีขาว หน้าปัดแสตนเลสสตีลแท้ชุบทอบ Chronograph --- ขายแล้วครับ 2 เรือน

นาฬิกา Glam Rock สายหนังแก้วสีขาว หน้าปัด Chronograph สีชมพู --- ขายแล้วครับ 3 เรือน

นาฬิกา Glam Rock สายหนังแก้วสีขาว หน้าปัด Chronograph สีฟ้า --- ขายแล้วครับ

นาฬิกา Glam Rock Small Second สายซิลิโคนสีขาว หน้าปัดแสตนเลสสตีลแท้ --- ขายแล้วครับ

นาฬิกา Glam Rock Small Second สายหนังแก้วสีขาว ขอบหน้าปัดหนังแก้วสีดำ --- ขายแล้วครับ

นาฬิกา Glam Rock Small Second สายหนังแก้วสีดำ ขอบหน้าปัดหนังแก้วสีขาว --- ขายแล้วครับ

นาฬิกา Glam Rock สายซิลิโคนสีดำพิมพ์ลายหนังจระเข้ หน้าปัดแนวสปอร์ต --- ขายแล้วครับ

** ผมสะดวกรับโทรศัพท์มากกว่าครับ โทรมาหรือ msg มาก็ได้ครับ
เพราะระหว่างวันผมไม่ได้ใช้เน็ต ขออภัยหากตอบ PM และ E-mail ที่สอบถามเข้ามาช้าครับ **

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ทาง PM
เบอร์โทรศัพท์: 086-5617673 อาร์มครับ
หรืออีเมลล์ที่ army_cooly_x@hotmail.com

- ขอบคุณ SBN ครับ -

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3