ตามหาผ้าพันคอ baby สีขาวหรือเบจก็ได้คะ รีบใช้ด่วนมากเลยคะ ใช้วันอาทิตย์แล้วขอเป็นแม่ค้าที่สะดวกนัดรับวันพรุ่งนี้นะคะ
โดย villalove
villalove
ขอตามหาคะ มีใครสนใจ ขาย ผ้าพันคอ เบบี้สีขาวหรือ
สีเบจ ในราคาไม่สูงมากบ้างไหมคะ
และขอรบกวนเป็นนัดรับวันพรุ่งนี้ที่ไหนก็ได้เลยคะ เนื่องจากจะซื้อให้เพื่อนจะไปเรียนต่อเมืองนอกแล้วคะ รอส่งคงไม่ทันวันอาทิตย์ชัวร์คะ รบกวนด้วยนะคะ รีบใช่เป็นของขวัญด่วนมากกเลยคะ เห็นใจเราด้วยนะคะสนใจขาย pm มาได้เลยนะคะ
kunlaya
pm เต็มส่งไม่เข้าค่ะ
มีสีเบจ ของใหม่ๆเลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3