LV Speedy 35 "แสนจะถูก"
โดย ittmee
ittmee
คราวที่แล้วได้ Size 30 มาแล้วไม่พอใจ เล็กไป ต้องดิ้นรนไปหา Size 35 มาจนได้
ขอ Show Off ในความถูกของชิ้นนี้หน่อยนะคะ

มาจากช็อป Copenhagen ค่ะ 3550 โครน ราคาคูณ 5.59 ไปเลยค่ะ
อ่ะ ไหนว่าถูกใช่ป่าว
หักคืนภาษีไป เบ็ดเสร็จจ่ายไปทั้งหมด 17000 บาทถ้วนค่ะ
(ต้องขออภัยแม่ค้าที่ค้าขายอยู่นะคะ พอดีเราซื้อถูกที่ ถูกเวลา ถูกค่าเงินด้วยค่ะ เลยได้มาถูกขนาดนี้ ฮ่ะๆๆๆ)
แต่ใครที่ไม่มีคนฝากซื้อ หรือคนช่วยหา ก็ต้องยอมจ่ายในราคาที่สูงกว่านะคะ
"ความอยาก" ไม่เคยปราณีใคร

Datecode (เราเรียกถูกป่าวอ่ะ)

ขอเอาน้องสาวมาเป็นตัววัดขนาดนะคะ
(ใส่กระโปรงแบบที่เค้าฮิตกันตอนนี้ด้วยนะฮะ)

เออแฮะ เป็นที่ใส่น้องบลายก็ได้วุ้ย

นี่พี่สาวค่ะ
มันใหญ่ไปมั้ยคะเนี่ยยย

ขอบคุณ SBN ที่มีพื้นที่ให้โชว์ความถูกของหลุย์สนะคะ

(ไม่ใช่ว่ามันถูกมากมายนะคะ แต่ถูกกว่าที่เค้าขายกันที่อื่นอ่ะค่ะ)
maichink
โหหหหห.......ถูกมากมายค่ะ ประหยัดไปหลายพัน ดีใจด้วยนะคะสำหรับน้องเป๋าใบใหม่ ขนาดกำลังเดิ้นค่ะ ไม่ใหญ่ไปสำหรับคนสมบัติเยอะจ้าา ปล. ท่าโพสเนี่ยเดิ้นกว่า!! ;-D
earthx
กรี๊ดดด ถูกมากมายเลยอ่ะครับ อิจฉาจัง

ตอนเอิร์ธซื้อน้อง Speedy 30 ยังจำได้ว่าซื้อมาตั้งหมื่นแปด - 0 -

ไม่ทราบว่า 35 นี้ ใหญ่มากไปไหมครับ ทุกวันนี้ใช้ 30 อยู่สองใบ แต่เริ่มรู้สึกว่ามันคุณหนูไปนิดนึงและ

Keepall 45 ที่มีอยู่ ก็ใหญ่เกิน เริ่มเล็งๆ 35 อยู่ครับ : )
ittmee
คุณเอิร์ทคะ มันก็แลดูใหญ่จริงค่ะ แต่รู้สึกคุ้ม และภูมิใจกับราคามักๆค่ะ
แต่มี keepall 45 อยู่ในมือนี่ก็เริ่ดแล้วฮ่ะ

Originally Posted by earthx
กรี๊ดดด ถูกมากมายเลยอ่ะครับ อิจฉาจัง

ตอนเอิร์ธซื้อน้อง Speedy 30 ยังจำได้ว่าซื้อมาตั้งหมื่นแปด - 0 -

ไม่ทราบว่า 35 นี้ ใหญ่มากไปไหมครับ ทุกวันนี้ใช้ 30 อยู่สองใบ แต่เริ่มรู้สึกว่ามันคุณหนูไปนิดนึงและ

Keepall 45 ที่มีอยู่ ก็ใหญ่เกิน เริ่มเล็งๆ 35 อยู่ครับ : )
ittmee
ขอบคุณที่ชมนะค้า (ท่านั้นเกาหัวแกร๊กๆพอดี ฮ่ะๆๆๆ)
มันถูกจริงๆค่ะ นั่งคิดนอนคิด ตีลังกาคิด ก็ยังว่าคุ้มจริงๆค่ะ
และราคาที่ Copenhagen น่าคบมากๆเลยค่ะ
พอดีก่อนหน้านี้ก็ไปเจอกระทู้ท่านนึงก็บอกแบบนี้ ราคาที่เค้าซื้อ speedy size 30 ยังไม่ถึง 16000 บาท เลยค่ะ

Originally Posted by maichink
โหหหหห.......ถูกมากมายค่ะ ประหยัดไปหลายพัน ดีใจด้วยนะคะสำหรับน้องเป๋าใบใหม่ ขนาดกำลังเดิ้นค่ะ ไม่ใหญ่ไปสำหรับคนสมบัติเยอะจ้าา ปล. ท่าโพสเนี่ยเดิ้นกว่า!! ;-D
pinklet_ann
ดีใจด้วยนะคะ
แบบว่าอึ้งในราคา ^^
อยากหาได้ถูกๆแบบนี้บ้างจังค่ะ
mukkie
ถูกใจท่าโพสต์มาก ๆ เลย กระเป๋าใบใหญ่แต่สวยจัง จขกท เปรี้ยวมากเลยค่ะ
Ningstar
ยินดีด้วยค่ะ กระเป๋าสวยมากจริงๆ เห็นราคาที่ Copenhagen ทีไร อยาก ไป shop จริงๆ น่าจะเป็นที่เราไป Post ไว้เอง เพราะ งวดนั้น Speedy damier 30 ของคุณพี่สะใภ้ราคาหัก tax=15,500 B.
น้องตุ๊กตาสงสัยได้บ้านหลังใหม่หรือเปล่าเนี่ย :)
mukkies
ดีใจด้วยนะคะที่ได้ของถูกใจในราคาที่น่าพึงพอใจที่ซู๊ดดดด ;)
twindolls555
ดีใจด้วยค่ะ ที่ได้ของสวย และ ของใหม่ ในราคาที่ถูก เอา เรื่องอยู่ค่ะ
( แอบอิจฉาแล้วละ อยากได้แบบนี้บ้างจัง )
beau_nanzle
ดีใจด้วยค่ะ ถ้าได้ของสวยและก็ถูกด้วย
goukingz
ถูกจิงๆ คับ = =

ยินดีด้วยคับ (:
kae_nuch
กระเป๋าสวยค่ะ เจ้าของก็สวยค่ะ

กำลังคิดจะซื้อ speedy 30 อยู่ค่ะ
kae_nuch
สวยจังเลยค่ะ ทั้งกระเป๋า ทั้งเจ้าของ

กำลังคิดว่าจะซื้อ speedy 30 อยู่เหมือนกันค่ะ
nuychula
ราคาน่าปลื้มมากมากเลยค๊า
kim-juu
ทั้งสวยทั้งถูก อยากได้กะเค้ามั่งจัง
LovelyBijoux
ยินดีด้วยนะคะ ทั้งสวยและราคาถูกใจมากๆค่่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3