lvๆ ขายๆ แลกๆ (เหลือ 2 ใบแล้วค่ะ)
โดย wathanya
wathanya
แม่ค้าอยู่ต่างจังหวัดนะคะ นัดดูของไม่ได้ อยากดูรูปเพิ่มแจ้งได้ค่ะ ติดต่อแม่ค้าทาง pm ได้ค่ะ จะพยายามเช็คตลอดเวลา หรือว่า

โทรมาที่เบอร์ 0899938666 ถ้าไม่รับเดี๋ยวโทรกลับนะคะ

แม่ค้าอยากขายค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ คุยกันได้ค่ะ ง่ายๆค่ะ ราคาต่อรองได้ค่ะ

หรือแลกกระเป๋าอะไรก็ได้ลองเสนอมานะคะ

ก่อนอื่นรูปหมู่ก่อนค่ะ กรุ น้อยๆ ของแม่ค้า

manon mm mlin ebene ได้มาจากในนี้ค่ะ เป็นของใหม่ ใน shop ขาย 4xxxx แต่วันนี้ขอขายเท่าเจ้าของเดิมค่ะ 32000

ใบนี้ได้มาในนี้เหมือนกันคะ ขอขาย29000

กระเป๋าคาดเอว gucci ค่ะ ได้มาจากน้อง teddy ค่ะ ขอส่งต่อ คุณแฟนบอกว่าคาดแล้วอ้วน งอนค่ะ ขายแล้วค่ะ

กระเป๋าใส่ดินสอปากกา gucci ค่ะ มีตำหนิตรงปลายซิปนิดนึงค่ะ ขายแล้วค่ะ

กระเป๋า CHANEL CLASSIC Lambskin Double Flap 10 นิ้ว ขายแล้วค่ะ

ฝากเรือนนี้อีกสักเรือน สภาพนี้ ราคานี้หาไม่ได้แล้วคะ่ ขายแล้วคะ

ใบนี้ chanel ได้มาในนี้เหมือนกันคะ ขายแล้วค่ะ

ใบนี้ lv cherry แลกไปแล้วค่ะ

ขอบคุณ SBN มากมายยยยยยยยยยย...........................
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3